Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Habari wana JF, ndugu zangu hapa ni jukwaa la kupeana michongo na kubadilishana mawazo. Kuna jambo naombeni tusaidiane Mimi ni mwalimu na niko nje ya system I mean sijaajiriwa serikalini nafanya...
0 Reactions
29 Replies
4K Views
Kati ya course hizi: bachelor of social works, bachelor of arts in natural resources and management na bachelor of arts in population and development ipi ni course nzuri Kwa upande wa Ajira na maslai.
2 Reactions
11 Replies
4K Views
Kati kozi ya bachelor of education in psychology na bachelor of science in economics project planning and management ipi ni nzuri? Naomba msaada wa ufafanuzi.
0 Reactions
7 Replies
3K Views
Jamani naomba kufahamishwa kwa anayeifahamu kwa ukaribu course ya Bachelor of Arts in Economics and Sociology.. mtu aliyesoma hii course ni kwamba anakuwa Sociologist na Economist kwa wakati...
0 Reactions
4 Replies
3K Views
Wakuu salaam, Awali ya yote namshukuru sana M. Mungu kwa nafasi hii adhmu niliyobahatika kupata. Kwa miaka kadhaa nimekuwa nikihangaika kuboresha maisha yangu ndani na nje ya nchi. Mara tu baada...
17 Reactions
140 Replies
17K Views
Mkurugenzi mtendaji wa Mbinga mji hali ya vyoo vya shule ya sekondari Ngwilizi ni mbaya sana. Imefika wakati wanafunzi walio wengi wanaenda kujisaidia vichakani. Hebu wasaidieni Hawa wanafunzi...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Habari Wana JF, Nina rafiki yangu amemaliza chuo kikuu mwaka juzi sasa mwezi uliopita kwa bahati mbaya mvua ikinyesha akiwa yupo miangaikoni begi analowekea nguo na vitu vya muhimu akakuta...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
Ni miezi sasa shule hazijapata ruzuku za elimu bila malipo. Kama walivyokiri kukosea kuweka hq ya mwendokasi jangwani na huku kwenye elimu bure wakiri kwamba hawakujipanga, warudishe utaratibu...
0 Reactions
3 Replies
550 Views
Nipo chuo nasoma Diploma in Clinical Medicine lakini nafikiria kuanza kilimo cha mihogo maeneo ya kisarawe naombeni ushauri, maoni mtazamo hata kama kuna idea tofauti msaada wenu 💡
2 Reactions
8 Replies
630 Views
Habari zenu wadau Nina D nne za masomo ya georgraphy, history, Kiswahili na Civics. Pia nina level three ya Fitter Mechanics je, naruhusiwa kuendelea na diploma ya mechanical engeneering kwa...
1 Reactions
0 Replies
438 Views
Wadau, Ukiondoa Maktaba Kuu ya Taifa, naomba kujuzwa kama kuna maktaba yeyote nyingine ambayo mtu yeyote anaweza akaenda kujisomea. Naomba kama unajua jina, location, utaratibu, gharama ya...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wadau wa elimu. Huwa tunaanzia kufundisha watoto a e i o u Kisha ndio babebi... halafu ndo mambo ya 'Baba anakula nzige, aliyeng'ang'ania jani shambani'. Nani alisema kuwa ni lazima mambo...
1 Reactions
7 Replies
806 Views
Heshima mbele wadau, Kuna mtoto wa sister namsapoti kachaguliwa masomo ngazi ya cheti (certificate) kozi hizi; 1. IFM (Dar) - Certificate in Taxation 2. Mzumbe University (Moro) - Certificate in...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Wakuu habari zenu. Naomba msaada kujua chuo gani kizuri kwa kusomea ualimu kwa ngazi ya degree kwa mkoa wa Dar es salaam. Natanguliza shukran [emoji120][emoji120].
5 Reactions
64 Replies
5K Views
Wakuu msaada wenu unahitajika. Kuna ndugu yangu amesoma masomo ya Arts O Level lakini hesabu yupo vizuri. Huyu ndugu yangu anataka akimaliza form six asome bachelor ya IT. Sasa anachohitaji...
1 Reactions
5 Replies
1K Views
Habarini wapendwa. Ambaye amefanikiwa kufanya mchakato wa kukata rufaa ya bodi ya mikopo jamani atushirikishe. Hali ikoje huko?
3 Reactions
189 Replies
20K Views
Habar za leo ndugu zangu. Mwaka 2017 nilihitimu kidato cha nne na matokeo yangu hayakuwa mazuri kiasi cha kuridhisha. Mara baada ya kupata matokeo ya alama ya D tatu, nilikata tamaa na kushindwa...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Wakuu habari ya November Nina dogo yuko Dodoma ndani ndani Kijiji kimoja kinaitwa Ibedya amemaliza darasa la Saba amepata wasatani wa 'D'/amefeli naomba nifahamu inawzekana akaja Dar akarudia...
0 Reactions
7 Replies
4K Views
Mwenye anajua machimbo ya Scholarship anbayo moaka Sasa bado yako valid for this academic year naombeni. Natanguliza shukrani
1 Reactions
10 Replies
2K Views
Wadau mnaendeleaje, Kijana wangu anapenda ,course ya Aircraft Eng, nilipenda kozi aisomee nje ya nchi hasa canada, Je kuna mtu yeyote anafahamu vyuo vinavyo toa kozi hii na gharama zake...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Back
Top Bottom