Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Hivi mikopo ya Diploma imetoka maana niki log in wanasema wait next stage Kuna mwenye amepata ujumbe wowote?
1 Reactions
1 Replies
900 Views
naomba mwenye kujua cv ya huyu jamaa au kiwango chake cha elimu maana chuoni kwetu kesho kuna philosophical forum na yeye ndio mzungumzaji mkuu so nlitaka kujua uwezo wake intellectually.!
1 Reactions
49 Replies
15K Views
Mimi ni kijana wa kiume, nina miaka 19, Nilimaliza kidato cha nne mwaka Jana, lakini matokeo yangu hayakuwa mazuri.. nilipata div 4 ya point 33. Lakini baada ya kumaliza shule nilienda Veta...
2 Reactions
11 Replies
853 Views
Habarini viongozi dhima ya huu uzi ni kutaka kupata update ya batch ya pili kwa wale wenzangu wa wait for allocation process.
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Nikiwa nimejiunga UDSM mwaka huu kwa ajili ya kuongeza Elimu toka nimeingia hapa mtu ukibanwa na haja inabidi ujifikirie mara mbili ama uende porini (Hasa Pori lile la Kuelekea Changanyikeni au...
6 Reactions
142 Replies
14K Views
Habari Wana Jamii Forums naomba kuwasilisha hoja yangu ili kupaza sauti, mamlaka zisikie na ikiwezekana hatua zichukuliwe haraka. Sisi Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi...
2 Reactions
2 Replies
2K Views
Kwa mtazamo wangu tumechelewa kuwatumia wanafunzi wenye ufaulu wa juu (outstanding) kulisaidia taifa. Hivi inakuwaje mwanafunzi kidato cha sita ana point tatu, Chuo kikuu amepata GPA ya 4.8 au...
21 Reactions
225 Replies
24K Views
Habr wana JM, ndgu zangu hapa ni jukwaa la kupeana michongo na kubadilishana mawazo. Kuna jambo naombeni tusaidiane Mimi ni mwalimu bado sijaariwa na serikali nafanya private school ila nina...
0 Reactions
21 Replies
4K Views
Salaam wanajamvi Naomba tujuane first year IAA Dar es salaam campus
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Habari wanajukwaa, napenda kuuliza Hivi nje na kuwa mwalimu kazi gani mtu anaweza ifanya kwa kusoma degree hiyo. Mchango wako wa mawazo ni muhimu sana [emoji120][emoji120]
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habarini Walimu, heshima yangu kwenu haitokani na kuwajua kama Walimu kwa sababu nilifundishwa nanyi, au kama Mwananchi kusema naishi nanyi humu mtaani. Hapana, heshima hii inatokana na mimi...
4 Reactions
21 Replies
1K Views
Habari ndugu zangu, Mimi nimehitimu bachelor of laboratory science and technology mwaka 2022 with Gpa of 3.7 but kwasasa nafasi za kazi hususani serikalini ni mpaka connection na mimi sina...
3 Reactions
14 Replies
1K Views
Introduction: Social media has become an integral part of contemporary society, transforming the way people interact, communicate, and share information. This academic assignment aims to explore...
2 Reactions
4 Replies
1K Views
Ipi field nzuri ya jiolojia kwa sasa yenye ahueni kwenye kupata ajira au kwenye kujiajir ndani ya nchi yetu Kati ya hizi Petroleum geology, Economic geology, Hydrogeology, Engineering geology na...
1 Reactions
13 Replies
2K Views
Habari, Naomba mwenye kujua course ya foundation kiundani anisaidie maana naona juhudi zangu zinafikia mwisho maana nilimaliza chuo mwaka 2016. Ninapotarajia kwenda kujiendeleza, niliomba AVN...
3 Reactions
7 Replies
2K Views
Habarini ndugu zangu naomba kuuliza kama nimepata mkopo asilimia 20% je, naweza kuomba kuongezewa?
1 Reactions
6 Replies
886 Views
Habarini wanajukwaa, Naomba kujua,udaktari unalipa? Nimekuwa nikipashwa habari kuwa "mtoto mpeleke udaktari" ni taaluma isiyokuwa na longolongo na hakuna daktari mwenye bachelor mtaani...
4 Reactions
93 Replies
14K Views
Wakuu habari zenu,kwa wale waliosoma combination zenye Mathematics (EGM,PGM,PCM).Paper ya pure mlikuwa mnatumia mbinu gani kumaliza? Najitahidi kukaza fuvu na hata kuongeza speed Ila...
3 Reactions
16 Replies
2K Views
Wana jf nahitaji ushauri wenu hususani waliopitia programu of law shahada ya kwanza na wengine wenye uelewa juu ya hili swala nahitaji ushauri wenu. Mm n afisa tabibu(CO) kitaaluma nimefanikiwa...
1 Reactions
19 Replies
2K Views
Back
Top Bottom