JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Boss: Where were you born? Ngonjani: Songea .. Boss: which part? Ngonyani: What 'which part'? Whole body was born in Songea
0 Reactions
2 Replies
1K Views
A STUDY FROM ONE PSYCHOLOGIST: Wife is like a TV Girlfriend is like a MOBILEPhone At home u watch TV, but when u go out u take ur MOBILEPhone No money, u sell the TV, got money u...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
The red tie has been nicknamed the "power tie", and with good reason. This bright color catches our attention and really makes us focus on the man wearing it. But just what is it about the...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Hongera kwa siku yako ya Kuzaliwa Mungu akulinde, akuagazie, utokapo na uingiapo...
1 Reactions
37 Replies
4K Views
Mimi nawashangaa sana hawa wakina dada.siku zote wakati wa kuvua nguo hata iwe inambana vipi anaipitisha kichwani,vilevile wakati wa kuvaa wanaipitisha kichwani isipokuwa chu** tu.kwanini mnafanya...
0 Reactions
20 Replies
4K Views
Laugh a little: Mchaga alidondoka kwenye kisima cha maji, akapiga kelele akitapatapa. Mkewe akaja na kamba mpya akamshushia. Mume akauliza, umenunua shilingi ngapi? Mke akajibu, buku pale kwa...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Tanzania imemkataa Balozi mpya wa Japan kwa kulinda heshima na maadili. Balozi huyo anaitwa FURUKUMA TAKAUCHI, Mke wa Balozi anaitwa TAKATIWA KILAMARA, Mwanawe wa kiume anaitwa NITASHIKA...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Mkoa wa Singida kuna kijiji kinaitwa SENGE. Raisi Mwinyi alienda katika kampeni za uchaguzi 2010. Mambo yakawa hivi: Mwenyekiti na Katibu WA SENGE, Ndugu wananchi WA SENGE, vijana, wazee...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Maisha ni nini wajameni? Hivi ni kwa nini hasa tunaishi? Nia na madhumuni ya maisha ni ipi? :A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1: Leo nimejikuta najiuliza hili swali na...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Barack Obama was seated next to a little girl on an airplane trip back to Washington. He turned to her and said, "Let's talk. I've heard that flights go quicker if you strike up a conversation...
0 Reactions
0 Replies
848 Views
Siku moja Karim,John na James waliweka kambi jangwani.kila mmoja alikuwa na hifadhi yake ya chakula na maji.Karim alikuwa na chuki ya kisirisiri dhidi ya John,wakiwa wamelala usiku Karim alitia...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Ukikuingia unajisikiaje?
0 Reactions
14 Replies
2K Views
WanaJf sijui kama hii barua ilishakuja hapa maana katika pitapita zangu nimekumbana na hii barua labda ilishamfikia Rais wetu mpendwa, Kama ilishakuja hapa Mod atanisadia Source:Google (1)...
1 Reactions
10 Replies
3K Views
Kuhani Fundi Mchundo Binti maringo YournameisMINE Hawa watu walikuwa active sana hapa jamvini kipindi sijajisajiri, ni mda mrefu sana sijawasikia wakongwe hawa. Naomba niwaulize nyie akina...
0 Reactions
52 Replies
5K Views
Mpaka kufikia hapa leo kuna mambo mengi ya nyuma ambayo yanaleta kumbukumbu za kusisimua wewe unakumbuka mambo gani? Kwa upande wangu nakumbuka jinsi nilivyokuwa tunatumia sabuni za kuogea kupaka...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Have funny!! Though English not so good, it’s a good story. I not send sms to ladies again. I also dont save lady that will send me sms. This is because, if i am caught, i will say the person...
2 Reactions
9 Replies
2K Views
Kuna jamaa mmoja mlemavu asiye na mikono alitumbukia shimoni usiku, akaanza kupiga mayowe ya kuomba msaada.Bahati nzuri akatokea msamaria mwema aliyesikia mayowe akaenda kusaidia, lakini akakuta...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Kipofu na kiwete walikaa barazani siku ya mvua wanapiga stori, mara gari ikapita ikawarushia maji, kiwete akataka kumzidi kipofu, akamwambia: "Nishikie magongo yangu nimkimbize" Kipofu akaona...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Muhindi alikuwa akitoa ushahidi mahakamani dhidi ya jamaa aliyefiwa na dem wake wakiwa Gesti wakati wakinanihilia... HAKIMU 'Shahidi ieleze mahakama jinsi ulivyoona' MHINDI 'bana kuba mimi ona...
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Mtoto alipotakiwa kuadhibiwa na baba yake kutokana na kukojoa kitandani alijitetea kama ifuatavyo: Baba: Kwanini umekojoa kitandani usiku wa kuamkia leo? Mtoto: Nilikuiga wewe. Baba: Huna adabu...
1 Reactions
2 Replies
2K Views
Back
Top Bottom