Kwanini Wachagga wa Kishumundu wananyanyapaliwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wachagga wa Kishumundu wananyanyapaliwa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nazjaz, May 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Ndugu sangu Wachagga acheni unyanyapaaji, nji hii ni ya wote acheni kuwabeza ndugu sangu wa Kishumundu.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280

    wamefanywaje tena jamani?
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,316
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mtu mzima na zkili zako utakaaje kishumundu bana?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Kwani Kishumundu kuna nini?
     
  5. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zamani kishumundu ilikua ya kishamba hata wakazi wake walikua hawajui lami wala magari,na wakifika kwenye lami wanavua via2
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nasikia walisha wahi kuikimbia ile sanamu ya askari aliye shika bunduki.

    Kuna mwingine aliwahi bahatika kufika Daresalama, na kuona meli. Aliporudi kwao akaadithia kuwa wakazi wa daresalama wameendelea sana mpaka wanajenga nyumba zenye kutembea baharin...!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kuna yule aliyetoa kali, baada ya kumuona mwenzake aliyetoka mjini anakwenda kujisaidia migombani na kopo la maji, akamuuliza kama atakawia sana uko kwenye kujisaidia mpaka atasikia kiu, sasa akamshauri bora angekwenda na debe la mbege.

    Mwenzie akamjibu kuwa yale maji ni kwa ajili ya kupiga mata... mata ko deki.
     
  8. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Loh..!!mathikini wachaga,...heri thithi wapare,baba yetu MTHUYA katukomboa kwa kutengenedha magari kwa jina lake(D.C.M-yaani DEVID CLEOPA MSUYA)tehetehetehe.......kwi kwi kwi kwi....!!!!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    hahahahhhahhahha kweli unaujua utani
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi wachaga wanaoheshimika sana Kilimanjaro ni wachaga wa wapi?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kishumundu huko kwa BOB MLAY eti ndo bob marley ndo maana wanapenda sana reggae!
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unautani na wakwe zako!!! tehe tehe
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cndo wameanza kututega na avatar zao kwani hujawaona??
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hata Peter Tesha naye atokea huko huko...
     
Loading...