Candid Scope | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Candid Scope
Last Activity:
Dec 7, 2017
Joined:
Nov 8, 2010
Messages:
11,896
Likes Received:
118
Trophy Points:
160
Liked:
4,626

Share This Page

Facebook Twitter

Candid Scope

JF-Expert Member

Candid Scope was last seen:
Dec 7, 2017
    1. Mzee Wa Rubisi
      Mzee Wa Rubisi
      thanks to like my comment
    2. VIKWAZO
      VIKWAZO
      mkuu tunaona hutuwekee na hotuma ya LEMA kipande alichotajwa ZOMBE ili tuende sawa
      kwenye hiyo pos yako ya ZOMBE
      hiyo hapo chini

      Mheshimiwa Spika, katika matukio yote ya mauaji yanayolihusisha Jeshi la Polisi na vyombo vingine vya usalama vya Tanzania, utaratibu huu wa kisheria haujawahi kufuatwa. Aidha, ukiachia matukio ya mauaji yaliyomhusisha aliyekuwa Afisa Upelelezi wa Jinai wa Mkoa wa Dar es Salaam, Abdallah Zombe na wenzake ambao hata hivyo waliachiwa huru, matukio mengine yote ya mauaji hayajawahi kuchunguzwa na wahusika kufikishwa mahakamani. Huu ni ushahidi tosha kuwa serikali yetu kupitia Jeshi la Polisi na vyombo vyake vingine vya usalama imekuwa ikiua wananchi wasio na hatia.
    3. RedDevil
      RedDevil
      Hahaha, Tabora School ni shule mojawapo zenye historia mkuu! niliwahi kusoma enzi hizo, kitambo kidogo! kuna Tukutuku sijui unapapata, kuna Ng'ambo kwenye pilao, kuna National Housing, kuna Uhaziri mambo ya vyuku nk. Karibu sana mkuu!
    4. The Invincible
      The Invincible
      The message should be sent to one of these lads: Invisible or Maxence Melo.
Loading...