JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
A man rushed into a shop in such a hurry that he nearly knocked down other customers standing by the counter. Man: Do you sell mouse traps? Shopkeeper: Oh, yes of course! 5 dollars, I will get...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Mwanamke aliyelala na mumewe akawa anaota ghafla akapiga kelele "Jifiche mume wangu kaja" au mumewe aliyesikia hivyo akanyakua nguo na kukimbia akidhani amelala na mke wa mtu,..!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
A woman has a problem with her closet door every time a bus passes by the door would fall. She calls a repair man to fix it. The repair man says "I am gonna see what is going on, just close the...
0 Reactions
0 Replies
898 Views
Mume na mke wameingia hotel ya bei ghali. Mume: Wife unakula nini? Mke: Baby utakachokula na mie hichoX2. Mume: Mhudumuu! Mhudumu: Naam mkubwa, unaorder ki2 gani? Mume: Chips na kuku sahani 2 bei...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Jamaa mmoja wakati akijiandaa kutoka out pamoja na mkewe na mwanawe.Mke mbele,mtoto kati na baba nyuma,mara mtoto akamtonya baba yake,'baba,umeiona inye ndembe ndembe?'.Baba akauliza,iko...
0 Reactions
13 Replies
3K Views
Lilitangazwa bonge la disco ila kuingia lazima uwe na kipala. Mlangoni aliesimama alikuwa kipofu anakagua vipala. Mshkaji mmoja alikuwa ni rasta akataka kuingia. Akaenda pale kwa mkaguzi akavua...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Teacher: If A= B and If B= C Therefore A=C Dogo, can you give me another example like this. Dogo: If I love my teacher and If my Teacher loves his Wife Therefore I love my teacher's Wife. Have...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mie nimeguswa na sana nilivoona Vengu anaumwa kiasi kile bila msaada wowote kutoka kwa fans weng wa OK .Nawaomba Ok wafanye tamasha mikoa yote kwa ajili ya kuchangisha pesa angalau akapate...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Mdogo wake Ngina anatimiza miaka 4 tarehe 9 Decemba, kwa kuwa tarehe hiyo nchi yetu inatimiza miaka 50 tangu ipate uhuru, nimeazimia nimtahiri mwanangu kwa kufuata mila na desturi za kiafrika...
0 Reactions
45 Replies
7K Views
kwa waliowahi kutumia naomba uzoefu.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mchina mmoja alimwita kahaba chumbani kwako ili wafanye mambo,wakati wanafanya mambo kahaba akashangaa mchina kila baada ya kagoli kamoja anashuka kitandani na kuelekea dirishani halafu anaingia...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Mwishoni mwa juma linalokuja, natarajia kusafiri kwenda Mbekenyela huko Lindi, kuhudhuria na kuwa msimamizi wa ndoa ya shoga yangu wa siku nyingi sana. Kwa kuwa ni mara yangu ya kwanza kusafiri...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mwanangu kanikuta nipitisha macho kwenye thread.."nini tofauti ya polisi hawa".. Nipofika kwenye picha za polisi wa kike akaniuliza.. Baba unaangalia nini? Nikamjibu nasoma magazeti. Akaniuliza...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
... kandambili, popote yaweza kukatika. (Karibuni -- vigezo na masharti kuzingatiwa.)
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Huu ni ujumbe niliokumbana nao leo katika facebook ambao umewekwa na mwanamme!! "Napenda kunyonya mb**, kupigwa vidole mk*nd*n*, kuf**wa na kukatikia mb**. Kama wewe hupendi kuf**a usini add plz...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
mkuu nimeona baadhi ya changes especially mabadiliko ya avator yako,, kiukweli imekaa vema saaaana.. big up broo bado niko busy lakin naikumbuka sana chama changu misss you alot...
0 Reactions
20 Replies
2K Views
jamaa mmoja alienda hotel ya kitalii ambayo wanatumia lugha ya kingereza tu waiter: gud evening, what can I serve u tonight? jamaa anataka kula kuku ila amesahau kuku kwa kimombo anaitwaje so...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Lilihusisha watu watatu MWAFRIKA, MZUNGU na MUHINDI. Akaanza kujamba mwafrika amewekewa mic duh mpaka tilles zikapasuka watu wakashangilia sana ikaja zamu ya mzungu alijamba mpaka vioo vya magari...
2 Reactions
14 Replies
3K Views
Niliwamiss kwa muda sababu ya shule nawaslimu woote Nimekuja kutembea kidogo kama kuna mwanajamii forum yuko huku tuwasaliane kwa PM tafadhali
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hata tupindishe vipi lakini ukweli unabaki palepale ni miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika, kwa hili naanza rasmi kuikubali hii redio, uzalendo ndio huo bana, Big Up kwa hili inapendeza.
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Back
Top Bottom