First Born
Reaction score
117

Profile posts Latest activity Postings About

  • Nilipata ban kimakosa, nimwandikia mod kujua sababu ya ban, akanitaka radhi bhana
    sikustahili koz sikuwa na kosa
    Pole saana FB.. Nakuona unavotapa tapa.... (Dah! rafiki picha zako zingine ni soo Vulger).. tafuta thread ya maana ujikite... labda you will feel good... Alafu naomba nijue kwanini ulipata Ban? (if you don't mind)
    First Born... I have received your request and
    consider myself privileged.... Thank you.

    Pamoja Saaana
    ADI
    Baada ya discussion fulani jamvini... Nimekutembelea hapa na kuleta ujumbe mzito...lol... On a serious note nilifikiri ni mdada, kama ni mkaka ile Avatar umeweka is so girlish (forgive me for saying so...) but nimeona its nishauri tokana na mawazo yangu... note kwamba sio lazima..

    Pamoja saana.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top