JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
2011 inaiishia,mengi yamejadaliwa hapa jf.watu wamajenga marafiki/maadui,wamefurahi,wamenuna,wameshutumiwa, wamekosolewa,wamekashifiwa,wametukanwa.kwa ujaumla mengi yametendeka hapa jf kwa...
2 Reactions
36 Replies
3K Views
Bila kuzingatia mpangilio wowote,members hawa kwa uchache wamekuwa hawakoseni kwenye MMU:Hongereni. Asha Dii Asprin FaizyFoxy Prett P. Pdiddy IGWE Mentor Baba-Enock Husninyo Vuvuzela B'REAL Babu...
2 Reactions
139 Replies
9K Views
Wandugu kama hujanunua gari fanya fasta usije kupata namba za aibu kama;- -T325 UKE -T268 UCH -T452 TIA -T128 VUZ -T169 SEX -T694 MBO -T900 MAV n.k :rant:
0 Reactions
10 Replies
2K Views
sikuwepo kama wiki au zaidi nimerudi na its true jf is never boring...... dah...nili wa miss mno..... i hope all is welll..........
7 Reactions
80 Replies
5K Views
:iamwithstupid:
0 Reactions
1 Replies
1K Views
WanaJF,ni muda mrefu tangu aliyekuwa waziri mkuu wa Israel bwana Ariel Sharon, augue ugonjwa wa kiharusi,sijapata kusikia anaendelea vp. Vp kuna taarifa zozote kumuhusu? Plz mwenye taarifa...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Hivi kwa nini watu wanaoshinda nyumbani kila siku hujiona wao wana haki ya kuangalia vipindi watakavyo kwenye Tv na kusikiliza wapendacho redioni? ukitoka kazini ukataka kubadili wanakuona...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Jamaani hebu nipeni details za hawa wanawake wafipa, etc
1 Reactions
27 Replies
5K Views
Wadau nimekua najiuliza sana hili swali kila siku..mana humu ndani tunajuana kwa ID tu na wengi hatujuani majina halisi..hivi mfano member mmoja wetu akatutoka kuna any means ya kujua na kutoa...
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Mahafali ya kuwaaga wahitimu wa chuo kikuu Mzumbe main campus yanafanyika leo, hongera sana!
0 Reactions
2 Replies
1K Views
(JAMAA#1):Rafiki yangu,hivi kwanini unapenda kutembea na wanawake ambao sio wa hadhi yako?huoni kama unajidhalilisha? (JAMAA#2):Ina maana hata mkeo sio wa hadhi yangu?
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Naomben msaada wenu ili nitambue japo kwa kiac kidogo
0 Reactions
4 Replies
3K Views
Ticha wa std 1 ka..amba class wanafunzi wakaanza kucheka ticha kuua soo kaua kipindi sasa next periodi ticha:tuliishia wapi kipindi kilichopita? Wanafunzi:pale ulipojamba mwalimu!
0 Reactions
0 Replies
1K Views
jaman nipo angaza hapa nataka jua afya yangu ila ilo jam lake balaa yan kumbe kila mahala bongo jam tuu duh nways me sikat tamaa nakomaa 2, mkilog off mkapime jaman muwah folen.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Jambazi mmoja aliingia kanisani akiwa na bunduki mkonon,akasema,''haya wanaosema wanampenda yesu wabaki humu wasiompenda watoke nje,ndani akabaki mchungaji na wazee.''jambazi akamgeukia mchungaji...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Chuga =kwa wahaya utaonekana kituko! Casino=akina mama wakihaya watafunika nyuso zao Rutba=Kwa wenzetu wa kanda ya Ngara kigoma watazimia!! Endeleza na wewe.....
0 Reactions
47 Replies
14K Views
Madadiito na mamamiito, Kikao cha weekend hii wapi? upande wangu mfuko hauko sawa. Nataka ningalie wenye kikao karibu na Home niwapige mzinga. Bebii, wherever you are. Please nipe Mchongo-...
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Nimegundua ni bora watu wawepo hata kama mnagombana na kutofautiana. Tulikuwa hapa wote tunabishana bishana jioni hii, ghafla siwaoni Imekuwa kama vile watu wanaoishi nyumba moja halafu wanaamua...
0 Reactions
107 Replies
6K Views
Kulikua na jamaa 1 mwizi wa misalaba makaburini .siku 1 wakati akiwa katika kazi yake alipofika kwenye kaburi akaanza kuung'oa msalaba uliokua juu ya kaburi . Hafla wakasikia mtu akisema: oeeh...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kuna jamaa mmoja kutoka kilimanjaro, alitembelea zenji. Katika pilikapilika zake za siku nzima, njaa ilimshika na akaamua kwendi hotelini kupata menyu. Kwa bahati mbaya alikuwa vyakula vimeisha...
2 Reactions
47 Replies
6K Views
Back
Top Bottom