JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
haya mabenki ya hapa nchini sijui yakoje bwana nilikuwa na mpango wa kumtolea mungu sadaka ya shukrani nimezunguka atm kibao mjini hola yaani nimetoa sadaka ambayo sio halali kwa sababu ya...
1 Reactions
63 Replies
5K Views
Kila mmanzi ninae kutana nae ktk maisha yangu akanipenda kwa dhati bac lazima awe ana damu ya kihaya...sema mwenyewe tu huwa nawazingua watoto watu..kuna mwingne humu jf mwenye bahat ka yangu jaman?
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Wengi wetu hujikuta tukifuata bendera kwa kusherehekea mwaka mpya. Lakini hebu mwana JF mwenzangu nijuze kuwa unajivunia kitu/vitu gani (targets) gani ambazo ni mafanikio kwa mwaka huu unaoisha?
1 Reactions
5 Replies
1K Views
http://www.squidoo.com/newyears Do you have any? Does it really work?
0 Reactions
23 Replies
2K Views
Kuna faida gani kuwa Mtanzania??
1 Reactions
11 Replies
2K Views
1. Dear, kodi ya pango inaisha January 2012 na mwenye nyumba ameongeza kodi. I love you much!' 2. Baby, xmas itakuwaje nataka nikafanye shopping Mariedo. Na nataka kwenda kusuka mwenge, naomba...
0 Reactions
4 Replies
3K Views
Hi WanaJF, I hope mko poa niliwamisi sana wapendwa.
0 Reactions
20 Replies
2K Views
mimi binafsi nilichekeshwa na kichekesho cha wangoni na masista kujaza mafuta kwa mkojo pamoja na cha punda kujazwa mafuta na mwenye punda kuinama kujazwa mafutani hapa nilipo nimebana mbavu zangu...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
OLE WAO ......WATAWALA WA .....TANZANIA!!...........WALIOJIGEUZA MBWA MWITU!! .......WATANZANIA WALIOCHOSWA NA DHULUMA NA WIZI WENU UHUJUMU UCHUMI WENU USALITI WENU.......wameapa na kusema...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
WANDUGU, jana nimesikia kuna kamati maalumu itakayoongoza sala na dua maalumu ya kuliombea taifa. dua na sala zitafanyika uwanja wa taifa. jamani yaleyale mambo ya imani, dini hizi. taifa hili ni...
0 Reactions
0 Replies
980 Views
Mambo ingine bana... Kim K. gets 600K to party PSP - MSN Popular Searches Entertainment
0 Reactions
0 Replies
974 Views
Watoto wengi wanapokuwa shule za msingi huwa hawapendi kwenda shule. Mara nyingi hii inachangiwa na tatizo la kuamka asubuhi wakati bado ana usingizi au kubanwa kwa muda mrefu wakati anataka...
0 Reactions
79 Replies
5K Views
Japan ilitengeneza mashine ya kukamatia wezi na kuipitisha ktk nchi tofauti kwa ajili ya kui test. Japan baada ya dkk 9 ilikamata wezi 4,711 china baada ya dkk 15 ilikamata wezi 11, 507 Nigeria...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Most 'First Class' students get technical seats, some become Doctors and some Engineers. * The 'Second Class' pass, and then pass MBA, become Administrators and control the 'First Class'...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Mtoto alimwuliza baba yake: Mtoto: Baba, mama ana nini pale miguu inapoanzia? Baba: Mama yako, ana MLANGO WA PEPONI Mtoto: Na wewe, umeficha nini hapo miguu inapoanzia? Baba: Mimi nina UFUNGUO wa...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Kuna siku itafika kifo kikikuona kitakuwa kinatoka nduki.Hapo hakuna kufa,hata ukijining'iniza kwenye mti na kamba haufi ila cha moto utakiona.Unagongwa na gari haufi.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Siku moja katika familia fulani, baba na mama waliamua kuwauliza watoto wao, je kati yao nani muoga, na mazungumzo yao yalikuwa hivi: baba: eti wanangu kati ya mimi na mama yenu ni nani muoga...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Mwalimu: Maandazi sita ukitoa mawili hubaki mangapi? Mwanafunzi: Ukinipa na mchuzi hakibaki kitu.
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Ilikuwa ni siku ambayo boss anasafiri kwa ndege asubuhi anajiandaa kuondoka ndipo alipewa taarifa na mlinzi wake kuwa usiku ameota ndege atakaepanda boss imeanguka na hakuna aliyepona ndipo boss...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Huyu mtaalamu wa picha yupo wapi? Maana maafa mengi sana mwezi huu.
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Back
Top Bottom