Nina bahati na totoz za kihaya.

Nina bahati na totoz za kihaya.

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Kila mmanzi ninae kutana nae ktk maisha yangu akanipenda kwa dhati bac lazima awe ana damu ya kihaya...sema mwenyewe tu huwa nawazingua watoto watu..kuna mwingne humu jf mwenye bahat ka yangu jaman?
 
Kila mmanzi ninae kutana nae ktk maisha yangu akanipenda kwa dhati bac lazima awe ana damu ya kihaya...sema mwenyewe tu huwa nawazingua watoto watu..kuna mwingne humu jf mwenye bahat ka yangu jaman?

Mi nawaogopa kama ukoma nilipigwa mzinga wa starlet wkt hata bike sina. Hongera mkuu.
 
kwa nini unadhani ni bahati kupendwa na muhaya..? vipi kuhusu mchaga.. na kabila zingine..? ninong`oneze what is soo special kuhusu hawa mashori wa kihaya..?
 
Unabahati y akupendwa au unawapenda??? Fafanua puliiizi. Ungekuwa ke hiyo statement ingekuwa sawa; wewe ni me kuna uwezekano mkubwa kuwa wewe ndo unawashobokea.
 
Mi nawaogopa kama ukoma nilipigwa mzinga wa starlet wkt hata bike sina. Hongera mkuu.

inategemea na wewe ulvojiingza mkuu..sa kama ulimwambia unafanya kazi white house,unategemea nin hapo?
 
wewe unatoka famiria ipi? unareta matani na watu wa kamashumu, kashozi...eehh ngoja nim-consult prof Rugaimukamu wa sociology pale Harvard anaweza kuwa na majibu mazuri yeye ni mkuu pale ana doctorate nyingi tu.
 
Ila kweli nyie wanaume sometimes mwajidai saana eeeh?? Dah!
 
sa tunajidai na nin Asha Dii?

For starters kwanini usingesema kua "I think nina tatizo for naumiza saana Mabinti" bila kuzungumzia kwa majigambo?

In sexual relationship, always men have an upper hand and to them that seems like an advantage


Hio ni wazi na haibishiki!! But do men have to be pigheads to emphasize their upper hand?
 
Sometimes Wanawake wa kihaya wana mapenzi ya kweli, nimewahi kuwa na uhusiano mara 3 na wahaya na mke wangu mimi ni mhaya, so i can tell the different...
Ila usirogwe uwafate wazaramo, yaan balaaa,.
Ushauri;- usiwazingue kaka,.inaelekea wewe ni mpole na huna majivuno ndio maana unapendwa nao, coz wapo opposite na majivuno na majigambo(ya kaka zao).
 
lazima we ndo unawshobokea kwani hao totoz wanajua mambo kweli, ulionjeshwa mwanzo sa ndo ukaamua kuchonga mzinga kwa totoz yeyote wa kihaya anayepita machoni kwako...unabahati sna kwani wengine tunawatafuta ila hatujawahi kuwapata..nipe vigezo nami vya kuwapata nami nijaribu..hahahaha!!
 
Back
Top Bottom