JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Angalia Attachment...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Ticha wa std 1 kajamba class wanafunzi wakaanza kucheka ticha kuua soo kaondoka na kuahirisha kipindi..! Kipindi kilichofuta kesho yake..! TICHA : tuliishia wapi kipindi kilichopita...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jamaa kaenda kwa mganga wa kienyeji akaomba afundishwe na yeye kutabiri. Mganga akamwambia kama unataka kujuwa kutabiri kesho uje na kikopo cha vaseline. Siku ya pili jamaa katinga na kikopo chake...
0 Reactions
17 Replies
3K Views
duh.!kila strt ina ishia nyumbani kwa mtu..je nini tatizo.?
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Usiku mwema nyotee!
0 Reactions
6 Replies
884 Views
Mourners lined the streets of the North Korean capital Pyongyang today, crying and wailing as the funeral procession of their "Dear Leader' Kim Jong-Il, marched slowly through the streets. But...
2 Reactions
63 Replies
6K Views
pima uwezo wako wako mwaga mistari huwez jua labda utatoka na kimwana ama mkaka wa haja.
3 Reactions
153 Replies
10K Views
jaman jaman jaman kama mtu hujui lugha usidandiedandie maneno. Jamaa kaenda kwenye birthday ya rafik yake. Alipofika akamwambia happy birthday! Badala ya kusema thank you akamwambia And You Too!
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Ningependa kujua kwanini sisi waafrika tukilewa sana,tukiwa njiani kurudi nyumbani tunaimba njia yote.Lakini mzungu akilewa ni anatukana na kutafuta ugomvi njia nzima?
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Habari za j2 wana jf, kama mjuavyo vuguvugu la siasa za uchaguzi bado linaendelea, ktk pitapita nimekutana na mjadala kuwa mnyika na halima mdee ni wachumba. Naomba mwenye habari atujuze. Nawasilisha.
0 Reactions
81 Replies
10K Views
Siyo ombi wala hiari,kama hamtaki kucheka tunagombana.
3 Reactions
103 Replies
9K Views
Bibi kizee baada ya kuwa anasumbuliwa na Ugonjwa ikabidi apelekwe dar es salaam kwa Uchunguzi wa moyo. baada ya kumpiga x-ray ya moyo,doctor akamwambia; bibi tumekuta moyo wako umetoboka...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
MP's speech when the president(then Moi) visited his place Baba wanasema Kenyatta ni hayati lakini wewe ni hayati kabisa. Nashukuru sana baba wa taifa kwa sababu ulihaidi kunya hapa...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
An Arab was admitted in the Dar es salaam Hospital for a heart operation, but prior to the surgery the doctors needed to store his blood in case need arises. As the gentleman had a rare type...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Nimeshtuka na kushangaa namna wananchi wa north korea wanavyomlilia kiongoz wao kwa uchungu na karibia wote wanalia,hio inatokana na mazuri aliyofanya kim jong,je apa kwetu tz kuna mtu au kiongoz...
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Wadau naombeni maoni/ ushauri wenu kuhusu hii simu nlopokea-ni kisa cha ukweli sio mzaha. Ilipigwa zaidi ya mara kumi usiku kucha kuanzia saa saba.Ni namba ngeni(haikuandika jina) na sikupokea...
1 Reactions
74 Replies
7K Views
HII NI KALI YA KUFUNGA HISTORIA YA ULIMWENGU. MWANAMKE mkazi wa kijiji cha Ikandamoyo, wilayani hapa, Veronica Saleh ‘Mama Kaela’ (50), amefanya uamuzi...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
1. Musa shujaa 2. Kapimbi amwokoa kapilima 3. Mchwa wadudu wa ajabu 4. Anduje mtoto mchunguzi 5. Tola ala konokono gizani 6. Kibanga ampiga mkoloni 7. Gedere wadudu waharibifu 8. 9. Daah! Wapi...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
mwezi mmoja baada ya kufunga ndoa, mama mmoja alimpigia binti yake simu; Na mazungumzo yao yalikuwa hivi mama: unayaonaje maisha ya ndoa mwanangu? binti: kama BRITISH AIRWAYS mama hakumuelewa...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Basi bwana. Nikajifungulia kiakaunti changu facebookili nisocialize kama wengine.Unajua tena mambo ya siku hizi, mtu unataka uwemo usibaki nyuma. Siku moja nkatembelea hicho kiakaunt nikakuta...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Back
Top Bottom