Faida ya kuwa mtanzania ni kuwa tayari kuwa punda au shamba la bibi. Faida ya utanzania ni ukondoo na kuishi kwa matumaini chini ya imani ya amani wakati wezi wachache na familia zao wakihomola huku wewe ukivujwa na dhiki za kutengenezwa na wao. Rejea wapemba walivyochuuzwa na Seif Sharrif Hamad wakamwaga damu ili awe nyumba ndogo ya CCM. Hata Lowassa pamoja na uchafu wake, kama Kikwete, bado ana watumwa na mateka wa kufua nepi zake za kisiasa. This is Tanzania which practically means Danganyika. I am just a philosopher.