Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 #1 Siyo ombi wala hiari,kama hamtaki kucheka tunagombana.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Dec 28, 2011 #2 peleka upuuzi wako huko
Losambo JF-Expert Member Joined Nov 8, 2011 Posts 2,611 Reaction score 868 Dec 28, 2011 #3 Ousofia said: Siyo ombi wala hiari,kama hamtaki kucheka tunagombana. Click to expand... Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi.
Ousofia said: Siyo ombi wala hiari,kama hamtaki kucheka tunagombana. Click to expand... Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi.
KANCHI JF-Expert Member Joined Sep 3, 2011 Posts 1,532 Reaction score 230 Dec 28, 2011 #4 Losambo said: Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi. Click to expand... Umeona eh!
samora10 JF-Expert Member Joined Jul 21, 2010 Posts 7,608 Reaction score 4,821 Dec 28, 2011 #5 ?????????
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #6 nitonye said: peleka upuuzi wako huko Click to expand... siyo ombi
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #7 Losambo said: Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi. Click to expand... siyo kichwa tu hata miguu inanizingua
Losambo said: Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi. Click to expand... siyo kichwa tu hata miguu inanizingua
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #8 samora10 said: ????????? Click to expand... umesemaje?
Joseph JF-Expert Member Joined Aug 3, 2007 Posts 3,518 Reaction score 1,090 Dec 28, 2011 #9 my friend you made my day,hakika nimejikuta nacheka bila kupenda.
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #10 Joseph said: my friend you made my day,hakika nimejikuta nacheka bila kupenda. Click to expand... we cheka mkuu,walionuna wana madeni
Joseph said: my friend you made my day,hakika nimejikuta nacheka bila kupenda. Click to expand... we cheka mkuu,walionuna wana madeni
Makindi N JF-Expert Member Joined Mar 14, 2008 Posts 1,066 Reaction score 177 Dec 28, 2011 #11 Nimeamini kila binadamu ana-degree ya ukichakaa na kwamba ur degree of insanity inakuhitaji uende hospitali.......
Nimeamini kila binadamu ana-degree ya ukichakaa na kwamba ur degree of insanity inakuhitaji uende hospitali.......
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #12 Makindi N said: Nimeamini kila binadamu ana-degree ya ukichakaa na kwamba ur degree of insanity inakuhitaji uende ofisini....... Click to expand... sio degree,PhD ndo ninayo
Makindi N said: Nimeamini kila binadamu ana-degree ya ukichakaa na kwamba ur degree of insanity inakuhitaji uende ofisini....... Click to expand... sio degree,PhD ndo ninayo
Mwakalinga Bujo JF-Expert Member Joined Oct 22, 2008 Posts 2,718 Reaction score 1,443 Dec 28, 2011 #13 Kweli JF ni zaidi ya social netiweki...
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #14 Mwakalinga said: Kweli JF ni zaidi ya social netiweki... Click to expand... JF baba lao google na yahoo cha mtoto
Mwakalinga said: Kweli JF ni zaidi ya social netiweki... Click to expand... JF baba lao google na yahoo cha mtoto
Angel Nylon JF-Expert Member Joined Jul 26, 2011 Posts 10,693 Reaction score 23,270 Dec 28, 2011 #15 mh! Wazim ncha 7
Mkatavimeo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2011 Posts 2,150 Reaction score 875 Dec 28, 2011 #16 Losambo said: Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi. Click to expand... Jina lake tu kwa kimawia lina maanisha taahira!
Losambo said: Lazima kichwa yako ina shida fulani hivi. Click to expand... Jina lake tu kwa kimawia lina maanisha taahira!
Henge JF-Expert Member Joined May 14, 2009 Posts 6,933 Reaction score 1,514 Dec 28, 2011 #17 saragossa said: Jina lake tu kwa kimawia lina maanisha taahira! Click to expand... Nimecheka kweli ni coments za watu zimenichekesha.
saragossa said: Jina lake tu kwa kimawia lina maanisha taahira! Click to expand... Nimecheka kweli ni coments za watu zimenichekesha.
J Jrafiki Member Joined Dec 23, 2011 Posts 75 Reaction score 15 Dec 28, 2011 #18 Wazee wa 'copy posted' hiyo nayo vipi jamaa kakopi?
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #19 Angel Nylon said: mh! Wazim ncha 7 Click to expand... ongea nahau sielewi maneno marahisi
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,370 Dec 28, 2011 Thread starter #20 Jrafiki said: Wazee wa 'copy posted' hiyo nayo vipi jamaa kakopi? Click to expand... watajibu amecopy
Jrafiki said: Wazee wa 'copy posted' hiyo nayo vipi jamaa kakopi? Click to expand... watajibu amecopy