Imenishtua sana sijawi kuona | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imenishtua sana sijawi kuona

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Money Stunna, Dec 29, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,092
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nimeshtuka na kushangaa namna wananchi wa north korea wanavyomlilia kiongoz wao kwa uchungu na karibia wote wanalia,hio inatokana na mazuri aliyofanya kim jong,je apa kwetu tz kuna mtu au kiongoz anaweza kuliliwa sana ikitokea akifarik kama kim jong?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,276
    Trophy Points: 280
    Lil Kim alifanya nini kizuri?
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo wachache, ila wengi ni wehu tu
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    furahi kama umefadika vinginevyo maigizo
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee umenifurahisha sana tena asubuh asubuh loh.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    usanii tupu
    viongozi wanalazimisha makanisa kuyatembelea afu wanajidai wamealikwa kwa harambee.

    Si kila uonacho kiko kama kilivyo.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nyerere, nae watu si walimlilia sana aliwafanyia nini watu wake?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzalendo nao ulichangia sana watu kumlilia Kifimbo, shida ya viongozi wetu wa siku hizi siyo kabisa wamekuwa wabinafsi.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,556
    Likes Received: 14,962
    Trophy Points: 280
    duh..kumbe watu mmeamini kuwa analiliwa kweli?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Viongozi wetu wa sasa wizi sana tena wakifa watu ndiyo wanashangilia.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Everything that glitters, is not gold. Don't belive everything you see on TV.

    Kim Jong Il mwenyewe hakuamini kama hiyo adolation yote aliyopata ilikuwa genuine.

    Kim Jong Un kashaambiwa na kaka yake kwamba wakorea kaskazini wana umasikini sana na hizi habari viongozi kupendwa sana haziwezejkani katika umasikini huu.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    According to the BBC correspondent, soldiers were forcing people to cry,and the North Koreans knew what their dictactors wanted and provided it in liters( tears )
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wamarekani wapuuzi sana. Wao wanachoweza ni kukosanisha watu tu. Kila mtu anayeenda kinyume nao hawachelewi kumuita dikteta. Kwahiyo dikteta ni mtu asiyeendana na masharti ya Marekani siyo? Na kwa bahati mbaya miafrika mlivyokuwa na njaa mnalazimika kukubaliana na kila kauli ya Marekani.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hao BBC wenyewe walishawahi kupewa mchango wa mishahara ya wafanyakazi na Kim Jong.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Princess Diana....
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160


    Chatu kumbe nawe uko katika school of thot ya kwamba Nyerere didn't do a thing?
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,711
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    ila wengine furaha hutoa machozi ukute pale wanatoa machozi ya furaha
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    na vile walivokua wanalia, kweli inaelekea walikua wanafanya maigizo. Km wtt, ovyooo
     
  19. j

    joe peters Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    Humans shedding crocodile tears!!!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wonders shall never end.
    Ila hatuwezi fanana kimawazo
    maisha yngekuwa so boring.
     
Loading...