Swali la kizushi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, Dec 28, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ningependa kujua kwanini sisi waafrika tukilewa sana,tukiwa njiani kurudi nyumbani tunaimba njia yote.Lakini
    mzungu akilewa ni anatukana na kutafuta ugomvi njia nzima?
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mwafrika anaimba kwa kuwa pombe ni sehemu ya starehe (burudiko la moyo) lakini mzugu atukana kwa kuwa anapoamua kunywa ni mara chache hufanya kama starehe zaidi huwa ni kupunguza msongo wa mawazo alionao kichwani, na motokeo ya yeast ndo hayo.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nathani kuna ukweli hapo au labda ni moja ya sababu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    sijui ya wazungu, sijakaa nao
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    labda wanywaji wa pombe za kienyeji
     
  6. w

    wqj789 Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nathani kuna ukweli hapo au labda ni moja ya sababu
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,268
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    ni mtazamo wako mkuu/Maeneo unayoishi watu wengi wako hivyo ila nadhani si wote
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivyo pombe ya kienyeji ina amani
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivyo inamaanisha nakaa sehemu yenye amani?
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    waafrika tuliowengi tunakunywa pombe za kienyeji kama vile lubisi, mbege, mnazi na konyagi za matambala machafu kwa hiyo inakuwa burudani
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Konyagi za matambala ndo nini mkuu?
     
  12. achonya

    achonya Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ahahahaaaa... Nimependa sana haya Majibu... Ngoja Nilewe kwanza...
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukilewa pombe ya kienyeji utatuimbia mwimbo gani mkuu?
    Ukinywa safari angalia usitafute ugomvi na invisible utapata ban
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha..............umeona enh!
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,278
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    hata wazungu pia huwa wanaimba, na hata waswahili pia hutukana sema wao huzidisha na kingledha tu
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi naomba tufanye majaribio leo baada ya kazi. Sema wapi tukutane wote nitakuja na wazungu wanne pia.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi nikilewa nalala tu
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi nikilewa natamani ku do
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama wa kike poa,kama wanaume hapana wanaweza wakawa macameron.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Sisi wazungu kwanza tunakunywa kwa hela zetu tofauti na nyie waafrika. Pili tuna studio majumbani kwetu kwahiyo tunaimba studio. Tatu tunatafuta ugomvi sababu tukishalewa ndio tunakuwa na nguvu sio nyie waafrika mkishalewa mnalegea hadi kuvua viatu mnashindwa. Ahsante kwa maswali.
     
Loading...