JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Mwalimu:Jinsi gani ya kufanya maji yawe masafi? Mwanafunzi:unaenda kuyachukua mtoni halafu unayafua.
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Wakati mwaka 2011 unaishia ..inabidi kufanya resolution za mwaka 2012... Ningewashauri (hasa kina baba au kina baba watarajiwa)... Please tafuta muda na angalia movie... Courageous (2011) ...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
11 Reactions
79 Replies
5K Views
Wanajf,tunapokaribia kumaliza mwaka nina swali moja tu kwenu naomba mnieleweshe maana nimebishana na mtu kweli leo na hatukufika muafaka. Eti kati ya sherehe ya xmas na mwaka mpya ipi inaanza...
0 Reactions
37 Replies
3K Views
Habari za kwenu wana Chit chat, MMU na Wanasiasa, na hao wengine wachekeshaji, walalamikaji na wooooooooooooote wenye mapenzi mema na JF. Kusema ukweli tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa...
4 Reactions
10 Replies
1K Views
kulikuwa na wafanyakazi wawili kwenye ofisi moja,mwanamke na mwanaume,mazungumzo yao yalikuwa hivi... Mwanamke:ivi unajua me naweza kumfanya bosi anipe likizo hivi hivi. Mwanaume:aah wapi...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Kama umeifungua hii thread utazaa mtoto mwenye sura kama huyu jamaa sijui ni Soldier?
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Hebu tuchukulie kwamba unadaiwa fedha na wanaokudai au anayekudai amechachamaa. Huenda amefikia hatua ya kutaka kukuadhiri sasa. Anataka kuja kwako kuchukua vifaa vyako au amepania kukupeleka...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Fungua computer yako>>nenda google>>type neno "let it snow">>tupe report.
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Love is like a flower It can grow old or disappear in an hour Love is so sweet when two people share But it hurts so bad when one doesn't care Love is based ön trust Only to make it last...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
(Sista Benadeta akimsimulia sista Marieta yaliyomsibu alikotoka).>>>>> (SISTA BENADETA):Basi bwana,nikawa nikiongeza mwendo na yeye anaongeza,kila kona ninayokata na yeye yumo,nikajua ana malengo...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mtoto kamkuta baba yake anasoma gazeti kwa kumshtukiza akamwambia baba baba SHELI INAUNGUWA. Baba kwa kushtuka akamuuliza mtoto wake sheli gani? Mtoto akaanza kukata viuno huku akiimba SHELI NA...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
mchezaji mmoja wa mpira wa miguu alitoa kal ndan ya uwanja huku mpira ukiendelea mara akasikika anasema kabanwa na haja kubwa duuh
1 Reactions
5 Replies
1K Views
0 Reactions
1 Replies
979 Views
Ukiulizwa unielezee japo kwa maneno matano utasema nini? Mtazamo wako uzingatie kipindi hiki cha miezi 8.5 ambacho nimekuwa ndani ya JF. Lakini hata kwa wale tunaofanya nao ofisi moja nao pia wana...
1 Reactions
111 Replies
8K Views
PTUUUUUU hEBU TEMENI MATE KWANZA... Hivi mwanamke ni kuvaa tu nakupendeza? yaan kuna mdada maridhawa mrembo tena mpana mijisifu kibao kuna siku nilikuwa kwake twapiga story mbili tatu...
8 Reactions
53 Replies
12K Views
Elia JF Senior Expert Member Join Date : 30th December 2009 Location : magogoni Posts : 2,492 Rep Power : 803 nawashukuru members wote hapa JF, Mods, marafiki niliopata, junior...
4 Reactions
32 Replies
2K Views
Nilikuwa napuuza maneno mengi ya wana JF humu humu ndani kuwa Mods wanafuta thread zinazomhusu kikwete..lakini kuna kamtego kamoja jamaa yangu alikaweka ili kudhibitisha madai haya kakafanikiwa...
1 Reactions
19 Replies
2K Views
Ndungu wanafamilia wa familia ya jamii foram,sinabudi kuwatakikia afya,furaha njema katika kuuaga mwaka 2011 na kuukaribisha mwaka 2012,kwa amani na upendo,sinabudi kuwaombea wote walio tutanguli...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Back
Top Bottom