Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepokea simu ya ajabu usiku wa kuamkia tarehe 28th December 2011

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Dude, Dec 28, 2011.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni maoni/ ushauri wenu kuhusu hii simu nlopokea-ni kisa cha ukweli sio mzaha.
    Ilipigwa zaidi ya mara kumi usiku kucha kuanzia saa saba.Ni namba ngeni(haikuandika jina) na sikupokea kwa sababu ni namba ngeni halafu ni usiku wa manane.
    Mpigaji akaendelea kupiga tuuu mpaka mnamo saa kumi na moja alfajiri nliposhawishika kuipokea..mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo.
    Yeye: (kwa hasira sana na kwa lafudhi ya kiswahili isiyo dhahiri ya kitanzania) hivi unajuaga sitaki mtu muongo wewe?
    Mimi: kwani we nani na unasemaje?
    Yeye; mi mariamu,kwani we nani?Unasemaje?
    Mimi:nikuulize wewe ambaye umenipigia usiku kucha kwa namba ngeni
    Yeye: (matusi makali sana hayaandikiki hapa) kisha akabadilisha lugha na kuzungumza lugha ambayo siifahamu kabisa.
    Mimi:haloo,sikuelewi lugha unayotumia
    Yeye:akakata simu(au ilikatika yenyewe)

    Nilitamani kumpigia lakini sikuwa nahela kwny simu zangu zote..ila tangu mchana nimejaribu kupiga simu haipatikani.
    Sa najiuliza sjui ni nani na sjui alitaka nini kwangu..najiuliza sjui niweke namba yenyewe hapa ili mnisaidie kuitrace? Ni ya airtel.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,222
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Mapepo hayo mkuu.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    potezea mkuu
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ingia kwenye maombi mkuu! Ni mapepo hayo....
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sa nifanyeje?Na alitumia namba ya kawaida kabisa natamani niiweke hapa sema naogopa..06857867xx
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwani alitamka jina lako huyo alikosea namba kwa hiyo acha uwoga au kuna kitu umefanya kwa hiyo unakaa roho juu
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nipm namba yake. Napenda sana watu namna hiyo!
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jini mahaba huyo,tena katoka USA..kwa tiba zaidi nitafute
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katoka USA na namba ni ya airtel bongo?
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha uoga
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wrong number. Si unaona ameongea lugha ambayo huielewi, na maneno yake huyaelewi? Potezea tu.
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We boya kumbe?kwani mtu akitoka nje?sianachaguwa mtandao anao utaka?au umenielewa vp?miss?
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    First of all,wat do you mean miss?am not a ‘miss‘..am a dude.
    Afu pili,i thought u meant she was calling from US..
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,745
    Likes Received: 11,083
    Trophy Points: 280
    Kwanza, wewe husemi kweli.

    Unalea hadithi za kufikirika. Kama u mkweli tuwekee hiyo namba ya kiajabu.

    Mariam ni mama yake Yesu (AS), Jee, kuna Mkristo anaeamini kuwa Jina la Mama yake Mungu likampigia mtu simu za kiajabu?

    Tafadhali sana, kuwa mkweli. Usicheze na majina haya makubwa.
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ok miss...Ooohppss..mr hebu andika kiswahili hapo umeniacha ma...a,ohoo baba
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha kuleta udini.Ukiacha mariam unayemtaja wewe,Mariam ni jina tu la kawaida linatumika na watu tofauti duniani. Na mimi sjasema mama yake Mungu kanipigia simu so usiharibu habari. Nlichosema ni kuwa yeye kajiita mariam.

    Namba yake ni 068578677x
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,745
    Likes Received: 11,083
    Trophy Points: 280
    Wewe muongo. Huna jipya. Hiyo namba ina uajabu upi?
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo Faiza Foxy anapenda rigi kama nini
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We ndo unabisha tulilala wote?
     
  20. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Halafu sijasema namba ya ajabu nimesema nimepokea simu ya ajabu...hujui kiswahili?
     
Loading...