JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
kuna kabila jipya limeingia tz,hawa wanaitwa masharo au wasafi .anayejua kiluga chao pls atusaidie
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ndg zangu wanajamvi sijachangia lolote humu jamvini tangu mwaka huu uanze. Bann yangu imeisha na sasa mwenye wivu ajinyonge WA KUSOMA nimerudi jamvini. Mmasai m1 alihudhuria msibani, ulipofika...
2 Reactions
14 Replies
2K Views
1. Curiosity killed a cat and saved a rat 2. Road to succes is alwayz under construction 3.Dont trust a young doctor nor an old barber 4.Time is the best teacher but unfortunately it kills all...
1 Reactions
5 Replies
2K Views
wakuu nipo Fairway pub,huwa nakuja mara kadhaa hapa.kwa wakongwe kidogo wenzangu watakubali huyu Dj hufanya tusahau dunia ya sasa! Hongera kwake kwa mpangilio bora wa Muziki hasa Zilipendwa!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
umezuka wimbi jipya la uhalifu. Unakuta mfuko wa nylon (maarufu kama mifuko ya condom, rambo, plastic) barabarani . Ukiukanyaga tu lazima utapata puncher maana ndani yake kuna kibao...
2 Reactions
12 Replies
2K Views
hakuna m2 ambaye hana tukio lililompata ama yeye alikuwa chanzo au au alishuhudia tukio,hebu funguka mjanja
0 Reactions
28 Replies
7K Views
Wana JF, nina kila sababu kusema najisikia huru na faraja kila niniingiapo humu jamvini. Hii ni kutokana na jinsi ambavyo The Great Thinkers tunavyojadili hoja zinazokuwa posted humu bila kujali...
0 Reactions
30 Replies
3K Views
So sad mgonjwa mmoja alikuwa mahututi baada ya ndug kumepeleka kwa waganga 'na mahospital kibao bila msaada aliamini msada unatoka kwa mungu na kuomba wana maombi waje kumwombea .. Walipofika kama...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Petrol bei juu! "Umeme hali kadhalika" Kodi za nyumba balaa, Mchele na Nyama usiseme! Makanisani sadaka juu wanataka noti sio sarafu! Mahari nazo hatari, School fees utadhani unanunua shule...
0 Reactions
4 Replies
995 Views
A doctor, an engineer, and a politician were arguing as to which profession was older. "Well," argued the doctor, "without a physician mankind could not have survived, so I am sure that mine...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mhaya mmoja aliingia baa na kukuta imejaa full isipokuwa kiti cha meza moja iliyokuwa na mteja mmoja. Jamaa akaikaribia na kumsalimia ''mywaji'' mwenzie na kumuomba kama anaweza kumjoin...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Jamaa kajitoma mskitini ghafla, huku majasho yanamtoka! Mkononi kashika panga kali, Akauliza,"nani muislamu hapa," watu kimya. Karudia tena kimya "nani muislam hapa". Ghafla kamnyakuwa jamaa...
6 Reactions
14 Replies
2K Views
Kijana wa kazi katika parokia fulani akiwa amepewa nyumba ya kuishi yeye na mkewe,kazi kubwa kusimamia mradi wa kuku wa kanisa. Akawa anaiba kila siku kuku. Watu wakamtonya padri. Akaweka mtege...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Ndo itakuwa signature yangu kuanzia sasa mpaka hapo nitakapopata nyingine.Nimekaa chini nikaiwaza sana, ukiiangalia kwa macho ya pikipiki hautaielewa lakini imebeba ujumbe mkubwa sana! Lovely...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Binti mmoja alichumbiwa na mwanajeshi mmoja. Wote wawili walikuwa wanapendana sana. Siku moja yule binti alitaka kumpima mchumba wake aone anampenda kwa kiwango gani. Binti akamwandikia...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Mchawi mmoja alikuwa akiwatesa raia wa kijiji kimoja huko sumbawanga.Walijaribu kila jinsi kumuua lakini ilishindikana kwani alikwepa mitego yote.>>>>> Siku moja raia walimvizia akiwa shambani...
0 Reactions
17 Replies
3K Views
Padre mmoja alipoteza jogoo wake, akaona aulize kanisani baada ya ibada kama kuna muumin kamuona jogoo wake, basi padre akuliza jaman kuna mtu ana jogoo wanaume wote wakasimama, padre akasema...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
kama wewe ni binadamu uliyekamilika basi huna budi kukubali majaliwa lakini basi kuna baadhi ya watu ndani ya ardhi ya hii nchi tz eti wanadiriki kujutia kwa nini wapo hapa leo je walitaka wawe...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
basi kutoka pande za morogoro maeneo ya kihonda asikwambie m2 kuna mwana mmoja ni mbishi ile mbaya,sasa day moja c ndo akaamka mapema sana afu akawasha moto nini afanye mpango wa menyu sasa...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Teja mmoja alikuwa anasinzia darasani kwenye kipindi cha dini, Mwalimu akamuuliza swali "ni nabii gani alikuwa na uwezo wa kuongea na wanyama?" Teja akajibu ni"NABII TARZANI"
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Back
Top Bottom