Nimejeruhi Vibaya Mhudumu wa Bar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejeruhi Vibaya Mhudumu wa Bar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by RaiaMbishi, Jan 21, 2012.

  1. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni,
    nimekumbwa na kituko kibaya mjini arusha. Nilienda na ndugu yangu Bar jana, tukaagiza chakula. Tulikuwa tumeshakunywa konyagi kidogo. mhudumu kuleta chakula, akatuacha kwa kama dakika tano bila kutuletea maji ya kunawa. Nikaumuita na mazungumzo yakawa kama ifuatavyo:

    Mimi: Oyaa mhudumu, mbona haujaleta maji, vipi?

    Mhudumu: Oh, sikuleta kwa sababu nilidhani nyote wawili mnatumia NYUMA.

    Mimi: Eti nini (huku nikiamka, na nikampiga kichwa kibaya sana, mhudumu chini, damu toka puani eneo lote lile). Baadae nikaeleweshwa kwamba alikuwa ana maana forks ambayo wingi wake ni Nyuma, ikiwa moja, ni umma.

    Ndugu zanguni, hapa tatizo ni konyagi? au kutoelewana lugha?
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Kutojua Kiswahili kama ilivyo kwa kutojua sheria si utetezi. Wewe Kisongo inakuhusu!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    upuuuuuzi huu
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The home of great thinkers. Teh teh teh.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    tabia zako kama jina lako
    kumpiga mtu mzima wamfunza nn?
    unasubiriwa na mfawidhi wa arusha hakimu magessa ukalale kisongo ndio ujue ubaya wa kupiga watoto wa wenzio
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Hii si ungeipeleka jukwaa la lugha?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kenge akiwa na njaa anaweza akameza hata mkia wake.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kutoelewana lugha,ila ni kosa kumpiga...!
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,852
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Hapo tatizo ni lugha.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,375
    Likes Received: 19,620
    Trophy Points: 280
    hhahahhahhah birigita hapa umeniacha hoi sana aisee
     
  11. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nahisi unahasira za karibu sana ila si utetezi think twice
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,822
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kama angesema:
    "Nilidhani nyote wawili mnatumia MBELE ungemfanya nini?
    JF is never bored [Source: The Boss]
     
  13. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sina kesi, tumeelewana yakaisha.
     
  14. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni tofauti, hapa naongelea chakula kimeletwa, lakini maji hayaletwi, huku ukweli ukiwa wazi kwamba alileta umma na kisu kwa sote. Sisi hatukujua kama wingi wa umma wa kulia chakula ni nyuma.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    matatizo ni mbele, mkia na kichwa.
    Ungekuwa huna kichwa una shingo tu usingeweza kumrukia kizinadini zidani.
     
  16. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,648
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Dah Wewe Mtunzi mzuri wa fiction!....
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Tatizo akili zako zililala.
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    una hakika hujawahi kuvuta bange maishani mwako? Kumbuka vizuri..
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    Under eiteen.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Baa gani Mkuu?
     
Loading...