Ipi ni sahihi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni sahihi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, Jan 23, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sisi binadamu,Tunasikia kuna mungu au tunamjua mungu?
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja wanakuja,Mx
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    nenda kasome vizuri uzi wa bwaxxlo
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mungu ni Roho, nao wamjuao yeye wamjua katika Roho na Kweli. Huwezi kuamini usichokijua. Lazima kwanza umjue, then umwamini. Hata wanaomtumikia Shetani lazima wamjue ndiyo wamwamini wakishamjua.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unaweza kumjua mtu bila ya kumwona kwa macho?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Umeambiwa na nani Mungu ni mtu???
    Kalale ukiamka utakuwa umerudi katika hali yako ya kawaida.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama si mtu ni nani?
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ahsante!
    Jibu limejitosheleza
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana....
     
  10. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Peleka swali lako Jukwaa la dini.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,347
    Likes Received: 14,613
    Trophy Points: 280
    unajaza saver
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    umelewa viroba ee!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    We jaribu kuja na mada zinazojenga,usipende kujadili yaliyo nje ya uwezo wako,otherwise karibu Moshi kwa Mwakasege ufanyiwe maombi faster
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Tena vilivyoandikwa 'KIROBA'
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hata kule Jamii Intelliogence kuna topic kama hii aende ataikuta na imejadiliwa kwa muda mrefu sana wa zaidi ya miezi miwili
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kila binadamu ana haki ya kuamini anacho penda.
    Katika dini zote zilizoko watu wana amini miungu tofauti.Kuna wanao amini Ngombe,panya na nk.
    Hivyo siyo lazima iwe sawa na unacho amini.Nani kakuambia mungu unaye mwamini ndo wa haki.
    Acheni uoga wa kupandikizwe na anza kujifunza badala ya kukurupuka.
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jibu hoja kama unajua unacho ongea.Inaonekana hujui unacho abudu ndiyo maana unaanza kutukana badala ya
    kujibu hoja.Hutaweza kueleweka kwa kutukana lete point ili utetee jibu lako.
    Ulichonacho ni uoga uliyo pandikizwa.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa ww unafanya nini.Unge kaa kimya ili usijaze sever.
     
Loading...