JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Mambo vp?wakubwa na wadogo?Mimi ni kijana wa Miaka 21,mwezi wa tatu tarehe 2 ndo natimiza miaka 22,Jf nilijiunga bila kulazimishwa na mtu ni kwa mapenzi yangu mwenyewe ndo maana nimeweka info...
0 Reactions
106 Replies
7K Views
Golden Mpoleeee katokea kuwapenda. Golden Mpoleeee atafanyia kazi ushauri wenu. Golden Mpoleeee watu tu hawamuelewi. Golden Mpoleeee ni mpole mpaka achokozwe. Golden Mpoleee hataki kuwaudhi kabisa...
4 Reactions
12 Replies
2K Views
Wana jf habari zenu natumaini hamjambo .jamani tangu niingie jf nafurahia sana raha ya humu, hata facebook nilishaipiga chini, muda wote niko jf maana napata uptade za maisha ,furaha na mapenzi...
4 Reactions
55 Replies
4K Views
Jamani Kongosho kijiwe chetu cha ghahawa kimeishia wapi na je ule mpambano wetu mbona mshindi hakupatikana kulikoni jamani?
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Kila mtu mwizi! Leo nimeenda dukani kununua vi juice vidogo, eti naambiwa 1500, wakati ni 1000, halafu akaja manager naye akakandamiza
1 Reactions
6 Replies
1K Views
habri zenu wana JF naomben msaada juu ya hili nimekuwa addicted na FACEBOOK cjui jinsi ya kuacha ?
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Nimekuwa kwenye kifungo cha mda wa mwezi mzima hapa JF baada ya kupigwa Bann la mwezi mmoja tangia Dec 19, 2011 – Jan 19, 2012. Kama kawaida yangu sijakaa kubweteka bali nimekuwa...
1 Reactions
43 Replies
4K Views
Leo ni mkesha wa mwaka mpya wa Watu wa China.. Wachina sehemu mbalimbali duniani wamekuwa wakirudi kwao kusheherekea tukio hilo kubwa sana kwao. Sasa nauliza kwa wale mlio nao hapo Mitaa ya...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kuna tabia ya mawifi yani dada wa bwanaharusi na mama yao/ mama mkwe kupenda kuingilia maisha ya ndoa ya kaka yao/ mwanae mara wamsakame wifi kuwa mbaya, mchoyo nk. Ndo mana ndoa nyingi zinayumba...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kitendawili.....Tega....Nivue nguo nikupe utamu
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Student mmoja akuta matokeo ya necta 4m 4 yamebandikwa ubaoni skonga kwao student:du! page ya 4 hii coni jina langu student2:mmh! Au wame epairizi jina langu student:ahaa kumbe kweli haya...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kunajamaa mmoja alikuwa amekosana na mke wake kias kwamba wakawa hawaongei. mawasiliano ilikuwa ni kwa njia ya kuandikiana ujumbe kwenye vikaratasi.baba akiondoka hasubuhi,anamuandikia mkewe, pesa...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mtoto akisali mbele ya wazazi mda wa kulala; Ee Mungu nashukuru kwa kunipa wazazi wakarimu, mbariki huyu kijana anayekujaga kucheza mieleka na dada kitandani na kumlisha sausage iliyo ndani ya...
0 Reactions
25 Replies
4K Views
hi
Any one to chat
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Mwanamke aliingia kwnye tax akiwa hana nguo,kma alivyozaliwa!Dereva akawa anamshangaa,mwanamke akamuuliza hujawahi kuona mtu akiwa uchi au! Dereva akajibu;ninachoshangaa c uchi wako,najiuliza pesa...
0 Reactions
25 Replies
6K Views
'Kama huna 'kizazi' usihangaikie ndoa'
1 Reactions
18 Replies
2K Views
John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Samahani jamani kama hiki ni kibaya kukisema. Nimetokea kushangaa sana, untamkuta msichana mrembo sana. anavaa nguo mpya kila wakati. kwa kifupi ni sisita du. Lakini kinachonikera jaribu kutebelea...
0 Reactions
41 Replies
5K Views
Wakuu ebu tuongee japo mengine yanaweza kuwa ni ugly truth au ni maze ya mila desturi na dini zetu tuongelee misiba na ViFO Nitaweka dondoo na vichkonozi kadhaa ili kuanzisha mjadala Kwa nini...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Kuna jamaa alikuwa anaumwa akaenda hospital alipofika hospital,akaenda hadi kwa Daktari .Daktari akamukaribisha aingie ndani jamaa akaingia maongezi yalikuwa kama ifuatavyo Daktari...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…