Ujumbe wa Leo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Leo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndyoko, Jan 21, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    'Kama huna 'kizazi' usihangaikie ndoa'
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,346
    Likes Received: 3,007
    Trophy Points: 280
    kazi ya ndoa ni kuzalishana tu?
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ujumbe wako ni batili, wako watu kibao hawana uzazi na wanafunga ndoa,wanakwenda kwenye vituo vya kulea watoto yatima na kumchukua mtoto huko wanamlea na maisha yanaendelea.Kuna mifano kibao.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuuuuh!!!!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usikuwe nacho kwani kimekwenda wapi?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilidhani nitakutana na ujumbe wa maana kumbe nakutana na ujumbe wa kibaguzi kama huu
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi umeolewa/kuoa?
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    na enendeni mkaijaze dunia........
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kama huna kizazi kwani jongoo hapandi mtungi?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    nimeoa na nna lundo la watoto
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Vitu vingine jamani. Kwahiyo kama wewe "umejaliwa" hicho kizazi unaona kwamba wewe ni bora kuliko ambao hawakujaliwa?
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nitajuaje kama nina kizazi au sina, si mpaka nioe?, nitamjaribisha mtu kwanza ndio nioe?
    Wrong massage!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    Kizazi ni nini bana watoto wanapatikana tu hata mj alitengeneza watoto na wapo wanaendelea kukua tu.
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Ahhghh, huyu mwehu kaniharibia siku yangu, weekend yangu ilikuwa inaisha vizuri sasa huyu cameroon kaleta ubazaazi humu, sasa nitajuaje kama nina kizazi kabla ya kufunga ndoa?
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Well said!!
    nakubaliana na wewe 100%
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    una lako jambo wewe wala si bure!
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si ndo hapo sasa! Tatizo watu tume crame njia ile ile moja ya kutengeneza watoto...
     
  19. N

    Ntila91 Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh?napita tu!
     
Loading...