• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
dazipozi
Reaction score
4

Profile posts Latest activity Postings About

  • dazipozi
    "Restart your computer to finish installing updates." Yeah...that's not gonna happen.

    Masikini_Jeuri
    Mzima kabisa cuzo............nimefurahi kukusikia tena mwaka huu! heri ya mwaka mpya!
    Masikini_Jeuri
    Kwema chief? Mbona umepita kwangu kimya kimya..............NY inasemaje?
    Kongosho
    Hujambo dazipozi?!!
    Mie mzima kabisa kama bandama.
    Michelle
    We huioni chai na vitafunwa hapo pembeni? Lol
    Michelle
    Ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa wakimbilia wapi tena Dazipozi?? Haya bwana,uwe unapita na ukiweza ukae kabisa....lol
    dazipozi
    Fat bitches do not deserve sex. just masturbate in your hand and throw the cum at them thats the only sex they getting from me
    AshaDii
    mmmh! Hio salam.... Dah!

    Mie poouwa, nashanga tu umemtoa
    wifi yangu kwenye Avatar.
    dazipozi
    Ajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    dazipozi
    Tuwe pamoja tushilikiane kwa kila jambo..mia
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top