Masisita du wengi ni wachafu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masisita du wengi ni wachafu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Annael, Jan 20, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Samahani jamani kama hiki ni kibaya kukisema.
    Nimetokea kushangaa sana, untamkuta msichana mrembo sana. anavaa nguo mpya kila wakati. kwa kifupi ni sisita du.
    Lakini kinachonikera jaribu kutebelea anapokaa mwe, mwe ,mwe, ni wachafu kama nini.
    Enyi masisita badilikeni. vitu vya ndani vilingane na vya nje
     
  2. m

    mariantonia Senior Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo lako ni huna hela na unataka vinavyoelea

    kuna una hela just isiyopungua laki 2.5 ni PM nikupe wasafi wa Arusha nakwambia utameza na visivyomezwa
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    huyo ni wakwako.sidhani kama mtu mwenye akili yake mdada kabisa anaweza kukupeleka kwake kukiwa kuchafu
    hapo sikubali kabisa uyo ni wa kwako mchafu tena naturaly
     
  4. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Nimejionea kwa macho yangu kabisa siyo kusimuliwa. Unakuta naiti dress imegeuka rangi. na ni hapa hapa bongo. Ukimuona nje uta sema mashallah.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,473
    Trophy Points: 280
    wewe ni me au KE?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ukiwa mrembo na unavaa nguo mpya ndio usistaduu? Nilikuwa sijui.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    huwezi ukawa sista duu then ukawa mchafu.

    huyo alikuwa na hobby ya kuvaa sio sistaduu huyo
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Hehehe mtakatifu ivuga mbona 'ke' ni herufi kubwa usha assume nini
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    masistaduu jiteteeni..
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    DUME la SHOKA
     
  11. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wengine nguo zao ni nzuri na zinavutia....lakiniiiii,wasogelee usikie hiyo harufu ya mwili,unaweza ukatapika
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    watu wengi ni kama wazaire..usafi wao ni kulipuka pamba tu ila makwao siyo pasafi kabisa..! shtukizia kwa mtu one palivyo, ukipanga uende atafanya zimamoto ya usafi. Hi hayo tu!!
    Na wewe hao masistaduu uliwatembelea ungewaambia wazi ni wachafu, wangeona aibu na wangebadilika..
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Nilisha waambia na nitaendelea kuwaambia wawe wasafi bwana siyo barabarani tu
     
  14. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si bure yawezekana yamekukuta,pole!:lol:
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nawapa bg up wale Slim Figure,kwani hakika ni wako smart ..Ila kwa HAWA WANAOJIITA WANA SHAPE NA MABOGA YA HAJA..!!! wengi c wasafi na ni wanapenda mnoo kurudia chu** na huoga one's a day...
     
  16. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Umeona ee!!
     
  17. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wa A-Town???? yaani kwambaje ni wasaaafi eeh? acha mijicfa mwanamke au kwakua ni Homeland? tena no; 1 uvivu on 6/6
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    humu ndani leo kumevamiwa na nini??????????
     
  19. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena Mijinyama ndio kiboko kwa kutema kikwapa.. ukiwaona kwa nje mmmmh.. Mijicfa mingiii... usafi 0
     
  20. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dongo limerushwa gizani..Ckiliza yowe Mkuu (lililo wapata utawackia)
     
Loading...