JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Jf wadau, Muda huu niko hom, ambapo kila Jumamosi Tv ya Citizen (Kenya) mida hii huonesha matukio ya Harusi zilizopita lastwik, Na ndiyo kutokana na niliyoyaona katika kipindi hicho, yamezaa...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Kila nikitaka kujipumzisha mchana mara nyingi simu hainipi fursa ya kufanya hivyo..je ni lipi sahihi? niizime? niiweke silent? niidivert somewhere? niactivate voice mail? niiache ON?
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Ndugu zangu hivi ukitaka kuchati online unafanya je? Nami natamani sana kuchati online, hivi vi pm vimenichosha. Mwenye maujanja ayamwage hapa tuenjoy pamoja. Wikiendi njema.
0 Reactions
3 Replies
985 Views
wanajamvi kabla sijaanza mtihani wa form six niliwaaga na nashukuru kwa baraka zenu. Sasa ivi nasubiri matokeo tu niingie chuoni!!
0 Reactions
14 Replies
1K Views
uko ofisin ndo umepokea hela kidogo,ghafla bi mdashi anakupigia kukwambia umtoe kiasi kidogo cha pesa.dakika chache baadaye unapigiwa simu na ma mkwe kukuomba hela ya kumpeleka mtoto wake wa...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Sijawaona mda mwingi kwenye uzi. Nawasilisha
0 Reactions
3 Replies
903 Views
1.kung'arisha viatu wakati unaenda kupiga passport size 2.kukaa kiti cha mbele karibu na dereva kisha unamwambia konda shusha 3. Kumwamsha mgonjwa ili umpe dawa ya usingizi 4.kupigiwa simu...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Ngoma yataka matao unapotaka kucheza, Na ujuzi uwe nao kucheza si kufyekeza, Uchungu nilionao Leo nataka eleza. UDUGU TULIONAO WENZETU MWATUUMIZA! Natohoa ya...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kuna jamaa kaenda na mkewe bar,akaenda kaunta kuchukua vinywaj kukatokea mwanamke 1 anaejiuza,akaenda mpka ... kwa yule mke wa jamaa kamwambia;uckubal ufanye nae kabla hajakupa hela yko...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
...............this valentine thing is almost over! Manake mtu unaweza jikuta roho inaacha mwili hivi hivi kwa misukosuko.. Mara huyu akupigie simu usiku wa manane eti anakutaarifu kesho...
3 Reactions
71 Replies
5K Views
Eti Mheshimiwa Rais ataenda kuiwakilisha nchi siku ya mazishi ya Whitney Houston....!!!
0 Reactions
6 Replies
2K Views
House girl alikuwa akifagia chumbani kwa mama, mara akaona condom uvunguni, akauliza mama hii nini? mama akamuangalia akamjibu kwenu ham*ombwi ? house girl akajibu tuna*ombwa lakini siyo mpaka...
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Madenge akiwa mdogo sana kabebwa na mama yake wanawait daladala kituoni Mara singasinga akaja, kama kawaida ya masingasinga wamefuga ndevu mpaka zimeziba mdomo, mambo ya madende ndo yakaanza...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Mimi ni around 23-26years old, hivyo basi katika kukuwa kwangu sijawahi kutumia kilevi chochote mpaka sasa, ila katika maisha yangu niliwahi kuwa na ndoto ya kuja kuvitumia hivyo vitu, Sasa naona...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
nimepata uvivu kupitia hapa km imeshawahi kutolewa ,ikiwa hivyo basi ipotezee. Pedejee mmoja alienda na mkewe muziki, akapita binti mzuri akamsalimia, mkewe akamuuliza ,’Yule nani?’ Akajibu...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Msichana mzuri aliweka tangazo kwenye gazeti akisema anatafuta mwanaume atakayemwoa,ambaye hata mwacha na atamridhisha kitandani. kesho yake akashangaa jamaa anagonga mlango hana miguu wala...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kituo cha utafiti wa matukio muhimu nchini Tz kimetangaza matokeo ya matukio yaliyojiri jana katika siku ya wapendanao duniani yaani Valentine kama ifuatavyo:- 24% YA NDOA ZILIVUNJIKA, FUMANIZI...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Eti Bahatisha,. Havijawa, havinitishi, siwazuri. Siajabu, Nifanyeni, mfanyeji. Mkalienimbali, msiba, ziara.kikucha, mkomeni nk kha hivi huwa wanafikiria nini hawa watu?
0 Reactions
51 Replies
13K Views
A husband and wife were trying to set up a new password to their computer. A husband, "Put 'MYPENIS' " and the wife fell on the ground laughing cause on screen was error, "Error. Not long enough."
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Aman was sick and tired of going to work every day while his wife stayed home. He wanted her to see what he went through so he prayed: 'Dear Lord: I go to work every day and put in 8 hours...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Back
Top Bottom