Kina mama mkwe vijana nao taabu kwelikweli!

Kina mama mkwe vijana nao taabu kwelikweli!

Midavudavu

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
287
Reaction score
59
Jamaa mmoja alikuwa na kawaida ya kufanyiana mizaha na mkewe hasa mmoja wao anaporudi na kukuta mwenzie hana habari kama karudi.

Mizaha hii siku moja ilimkasirisha mama mkwe baada ya jamaa kurudi nyumbani akapita mlango wa uani na kumkumbatia kwa nyuma akizani kuwa ni mkewe na kumbusu kisogoni na mwaa nyingi. Mama mkwe kwa kuwa hakutemea hilo alipiga kelele ; "awii nafaa jamani, nabakwa'"

Bintiye ikabidi akimbilie jikoni kuona kunani labda mama yake kanaswa na umeme. Alishangaa kumkuta mumewe jikoni huku kijasho kikimtoka na aibu juu. Mke akajua kilichotokea kwamba mizaha yake mumewe siku hiyo ilikuwa imemtokea puani; tatizo jinsi ya kumwambia mama yake ili hilo alielewe kuwa huo ni mzaha ikawa kazi; maana hata mwanaume kuingia jikoni tu ni kosa kwa mujibu wa malezi aliyopewa mama mkwe.

Jamaa ikabidi apigwe faini ya kimila kwa kuingia jikoni bila ya ridha; maana ati jikoni ni eneo la kujimwaga mwanaume hawezi kuingia bila ya kupiga hodi.
 
Back
Top Bottom