Watu hawalali..!!!

Watu hawalali..!!!

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Posts
7,224
Reaction score
3,960
Town bwana watu hawalali,mida imeisha kesho kazi ila watu ndio kwanza wanamiminika viwanja..huu mji bwana.
 
Alaa..viwanjaaa... Mi nilidhani wanawanga...

Au hao labda kazi zao za shift ya mchana kesho,au ya usiku...
Au ni wajasiriamali,hivyo wanajiamulia muda wa kuamka..

Wengine kuwepo huko ndiyo job description yao...
 
Umesomeka mkuu, naona wewe umelala na sasa unaota kama uko jf au sio?
 
wewe una lala una hela?

kuna movie moja nakumbuka dubu alikuwa na mtoto wake wazungu wakaja wakampora wakaenda nae mjini kumfanyia maonyesho,yule mama dubu alilia sana..basi bwana kuna demu mmoja wa kizungu alimuhurumia sana,akaanza kufait mpaka akamrudisha porini..mwisho mwisho kuna babu moja lina mshut akafa,nililia sana inasikitisha sana..ila munyaz mungu atamlipia tu.
 
kuna movie moja nakumbuka dubu alikuwa na mtoto wake wazungu wakaja wakampora wakaenda nae mjini kumfanyia maonyesho,yule mama dubu alilia sana..basi bwana kuna demu mmoja wa kizungu alimuhurumia sana,akaanza kufait mpaka akamrudisha porini..mwisho mwisho kuna babu moja lina mshut akafa,nililia sana inasikitisha sana..ila munyaz mungu atamlipia tu.

Nimevutika sana na hii movie naomba uniazime kama unayo.
 
Nimevutika sana na hii movie naomba uniazime kama unayo.

niliichek kwenye tv station nakumbuka ilikuwa moviemagic ya enzi izo..ila ntakutaftia alafu ntakuwekea link kesho nikiwa mzigoni.
 
Bora hata Dar na Kampala utapata watu hawajalala, na ukitaka huduma za kawaida (kama vl shops, hotels e.t c utakuta watoa huduma wamelala! huduma hakuna)
But maneno Narobi (Nairobi) 24 hrs pipo ziko road, na full huduma unapata!
Nakumbuka kuna siku mie na mwenyeji wangu, tulikwenda kununua Nyama , Nyanya, Vitunguu na Mchele saa 9 usiku.
Dar kwa muda huo ungeishia kupata Viazi tu.
 
Ikiwa umewaona, wewe ulikuwa kwenye ndoto. We mwenyewe hulali kwa kuikimbiza shilingi.
 
Back
Top Bottom