wewe una lala una hela?
kuna movie moja nakumbuka dubu alikuwa na mtoto wake wazungu wakaja wakampora wakaenda nae mjini kumfanyia maonyesho,yule mama dubu alilia sana..basi bwana kuna demu mmoja wa kizungu alimuhurumia sana,akaanza kufait mpaka akamrudisha porini..mwisho mwisho kuna babu moja lina mshut akafa,nililia sana inasikitisha sana..ila munyaz mungu atamlipia tu.
wengine walinzi mkuu,mhindi anamaind akikuta umelala.
niliichek kwenye tv station nakumbuka ilikuwa moviemagic ya enzi izo..ila ntakutaftia alafu ntakuwekea link kesho nikiwa mzigoni.