Kumbe wengi wenu ni memba wa fb...!!!

Kumbe wengi wenu ni memba wa fb...!!!

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Posts
1,063
Reaction score
1,065
Habari ndugu wana jf,
kweli humu ndani wanafki wengi..!!watu munadisi fb na kueleza kwamba hamuna akaunti za fb kumbe unafiki mtupu!!
Memba kibao walikuwa fb kwa mfano rejao,ms,ff,nitonye,invisible,mmk,ngabu na wangne wengi tu.
 
Komenti zao zilitosha kujua majina yao ya ofisini au kijiweni kwetu jf.
 
chukua namba ya waliokuwa facebook halafu gawanya kwa idadi ya members wa jf.jibu utakalopata zidisha kwa mia moja.....then weka hilo jibu la mwisho ndio tuanze kujadili.
 
Tena ni memberz wa muda mrefu sana ...wanajua utamu na uchungu wa fb.Huwa wnawaashangaa sana wanavyoshupalia kuikandia FB
 
kwa hiyo hao ulowataja ndio wengi wetu?.unajua jf ina memba wangapi? acha kukurupuka ww.
 
Sidhani kama inahuu.. But hongera kwa research ulofanya...
 
Hivi ilikuwaje ukawa Mr Mzumbe? Ulishiriki mashindano ya ulimbwende?
 
oi Me Nilishakuwemo jf ya fb nikala ban hivi kuna tatizo la member wa jf kuwa member wa fb? mr mzumbe si uliacha Pombe wewe eeh!
 
fb me nilijiunga 2007.

Uchangiaji mawazo kwenye fb hauleti raha na mawazo ya ukweli zaidi ya kukupoteza tu mtu anaweza ku like your comment sababu ni rafiki yako,ndegu yako na n.k ndio maana ukiifananisha na jf au ukitoa michango mobovu ndani ya jf moja kwa moja hufananishwa na fb si kweli fb ni mbaya bali ipo ki family sana tofauti na jf ipo kijamii zaidi...
 
Back
Top Bottom