JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Wife;My dear i can't see my periods nowadays.> Husband;It is only the two of us who are living in this house,that means you are suspecting me of stealing those periods of yours.(Jamaa alifungasha...
1 Reactions
10 Replies
2K Views
Wela ule?! Wakuu, nataka kugombea ubunge 2015 kupitia CDM.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Baada ya ibada kuisha ikafuatia kipengele cha maombi,PADRY akasema kama kuna muumin yeyot ana maombi ainuke, Mara mtoto akaenuka na kuanza kuwaombea wazaz wke, Akaanza mtoto nawaombea wale...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
A snake and a rabbit were racing along a pair of intersecting forest pathways one day, when they collided at the intersection. They immediately began to argue with one another as to who was at...
0 Reactions
3 Replies
949 Views
Ndani ya wiki hii kuna jamaa yangu mmoja anakaa maeneo ya MSOGA kaniambia kwamba JK alikuwa anatoa kafara/tambiko kwa kuchinja Mbuzi pale MSOGA nyumbani kwake. my quote: Hii wana JF mimi...
0 Reactions
100 Replies
14K Views
"Kila nikitaka kukuyombayomba,wewe unamrashani,sasa nimekukamata lazima nikukazimzumbwi." Hii ilikua maneno ya katuni ya zamani sana niliiona kwenye gazeti naona la uhuru au mzalendo au...
0 Reactions
1 Replies
811 Views
Mh. Mtalingolo , Rejea jana nyakati za adhuhuri, tulikua katika sharerin' za kawaida hapa Jamvini. Kama nilikunukuu vizuri ulisema uko Iringa, nami nikakupa pole kua muda ule nilikua...
0 Reactions
7 Replies
947 Views
Kwenu wana wa Jamvi. Nimeshawishika niteremke na Thread maalumu walau kwa uchache nipate mawili matatu, kufuatia Member anaetajika kwa Jina la Jane double zero. Huyu ni kiji- binti? Au ni...
0 Reactions
29 Replies
2K Views
kama ulisoma st mary's ya mama lwekatare kipindi cha mwaka 2001 kushuka chini naomba tukumbushane kipindi hiko cha kina Mr. Kidu,Mr Ang'ute na wengineo!!!!nachoka manake kila nikikuta post naona...
0 Reactions
28 Replies
3K Views
After digging to a depth of 100 meters last year, Russian scientists found traces of copper wire dating back 1,000 years, and concluded that their ancestors already had a telephone network one...
2 Reactions
19 Replies
2K Views
Mwalimu alimuuliza swali mwanafunzi; Nikikupa maandazi 4 ukitoa matatu yanabaki mangapi? Mwanafunzi akajibu: Ukiniongezea na chai hapo mwalim halibaki hata moja.
2 Reactions
3 Replies
1K Views
Walipoambiwa na mwalimu wao waandike insha kuhusu sehemu mbalimbali walizowahi kuishi kila mtoto alifanya hivyo isipokuwa mtoto mmoja alikwenda mbali zaidi pale alipoandika kwamba sehemu moja...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Whenever your kids are out of control, you can take comfort from the thought that even God's omnipotence did not extend to his kids. After creating heaven and earth, God created Adam and Eve. And...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Saa mbili usiku huu nimepokea simu ya nambari ya siri ambapo sauti ya kike ilihanikiza.Mazungumzo yetu mafupi yalikuwa hivi; Upande wa pili: Hallow! Mimi: Hallow!,nazungumza na nani mwenzangu...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
Wadau habarini za jioni. Moja ya malengo ya Forum hii ni kubadilishana uzoefu wa skills ama maarifa tofautitofauti, tuliyowezeshwa na mwenyezi kua nao. Muda mfupi uliopita eneo nilipo kuna...
0 Reactions
6 Replies
4K Views
Namaanisha niyasemayo. Kama tumeweza kumvumilia Mchambuzi na yale mathread yake marefu kama pasi za Liverpool, na kama imewezekana kuwavumilia FF, MaxShimba et al na udini wao karibu every post...
0 Reactions
27 Replies
3K Views
Nani kamzidi kete mwenzake?? Baada ya shughuli ya kitandani,demu "gitaa lako dogooo" Mshkaji,"sawa lakin ckujua kama:doh: lingeweza kutumbuiza uwanja wa taifa"
1 Reactions
3 Replies
1K Views
MUHINDI,MPARE NA MCHAGA walienda kutoa msaada kwa masikini lakini walitoa misaada hiyo kwa masharti haya: MUHINDI:nachora duara kisha ... narusha hela juu,zitakazo dondokea kwenye duara za...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jamaa mmoja alikuwa akivuta bange tena ya tabora,chini ya Mti wa mwembe....alipo maliza kuvuta akalala chali lakini pemben yake kulikuwa na bustan ya Matikiti ...jamaa akaanza kumlaumu Mungu...Dah...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Nilikuwa naangalia kipindi cha hawa jamaa, nimemwona VENGU akiigiza vipi jamani najua JF ipo kila kona huyu jamaa alishapona au ile wameweka aliyocheza zamani?
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Back
Top Bottom