JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Baada ya kuvuta msuba wa kutosha,mvuta bangi alijikuta akichukua kioo na kukitazama.Yule mvuta bangi alishindwa kuitambua taswira aliyoiona kwenye kioo,akaamua kumpa kioo mvuta bangi mwenzie ili...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
nimeona ni rahisi saana,unaimba tu nanana naniniii nanana naniiniii *20 baaasi lol,na watu wananunua......lol
0 Reactions
15 Replies
4K Views
Matatizo Duniani hapa hayawezi kuisha kwa style hii! Polisi njaa wanaomba uhalifu uongezeke ili wale Rushwa, Wanasheria wanaomba kesi ziwe nyingi ili wavune pesa, Madaktari nao wanataka wagonjwa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wapendwa, Mkiwa sehemu ya familia yangu, sehemu ya furaha yangu,....................karibuni mshereheke nami katika siku hii muhimu kwangu. Ninawapenda. Pamoja sana
5 Reactions
63 Replies
4K Views
Dah kama mwezi umepita sasa tangu nijaze fomu ya ku update information ya akaunti yangu ya CRDB, nikajua nimemaliza kumbe kha! Leo tena nimeletewa fomu nyingine ina madudu ya kujaza kibao kama...
0 Reactions
32 Replies
2K Views
Wezi wa mifugo waliiba Ng'ombe kwa Mmasai na kumbakishia Ndama mmoja tu! Kisha wakamfunga yule Mmasai kwenye mti usiku kuchaa, Asubuhi yake majirani wakamuona yule Mmasai na kumpa pole baada ya...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Tech Support: "I need you to right-click on the Desktop." Customer: "Ok." Tech Support: "Did you get a pop-up menu?" Customer: "No." Tech Support: "Ok. Right click again. Do you see a pop-up...
0 Reactions
0 Replies
755 Views
kuna jamaa dereva alikuwa anachuki na mahakimu kila siku ana drive nje ya mahakama ili akimuona hakimu amgonge, sa siku kampa lifti padri na kupita mahakamani mara hakimu huyu hapa, akataka...
1 Reactions
23 Replies
3K Views
Duh
jamaa mm1 alikaa masaasita akichunguza cheti chake cha ndoa mkewe akauliza kulikoni!!mumewe akajibu ninatafuta expir date siioni
0 Reactions
3 Replies
1K Views
...post yangu imeondolewa... I had good intention.. Msi ni "BAN".. p'se.
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Kuna mganga mmoja maarufu anajinadi kuwa yuko tayari kuondoa msumari wa uchawi aliopigwa waziri mkuu wa siku za kale ambaye kwa sasa yuko Ujerumani kwa matibabu. Akiongea kwenye kliniki yake...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Mwehu alikuwa akitizama mechi live.mara shabiki mmoja akasema"goli la kwanza hiloo" ghafla likaingizwa kweli,shabiki mwengine nae akasema"lengine ilooo linaingia" mara likaingia kweli golini.mwehu...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
Mtoto wa kwenye daladala akienda shuleni anaimba: Baba angekuwa jogoo na mama angekuwa tetea mimi ningekuwa kifaranga eeeh... Baba angekuwa beberu na mama angekuwa mtamba mimi ningekuwa...
2 Reactions
8 Replies
2K Views
...nadhani wote tunamjua nyoka!..si ndio? ...tumewahi kumuua,au kumuona tu anakatiza sehemu,au umewahi KUGONGWA nae, au kukutemea MATE...au kukukosakosa kwa hayo yote. ...binafsi huyu ni mnyama...
1 Reactions
41 Replies
5K Views
Clement Msahana ni kama ameshindwa kazi. Nafuatilia habari za TBC leo tarehe 13.03.12 saa mbili usiku, kuna habari ya wakazi wa Kibaha kurejea katika kijiji chao cha asili cHORUMA..lakini habari...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
A Mother had 3 virgin daughters and they were all getting married within a short time period. Because Mom was a bit worried about how their sex life would get started, she made them all promise to...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
A new priest at his first mass was so nervous he could hardly speak. After mass he asked the monsignor how he had done. The monsignor replied, "When I am worried about getting nervous on the...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Bakhili alinunua mbuzi akampeleka kwa mpishi nakumwambia hivi: Huyu mbuzi nakuomba ukishamchinja basi nyama yake uigawe nusu mbili yani nusu moja uipike kwa pilau na iliyobakia uniwekee kwenye...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
RUTASHOBYA. baada ya kumaliza elimu yake ya sheria..akabidhiwa ofic.. siku ya kwanza ktk kiti cha kuzunguka... anaingia mdada oficin kuonyesha yuko bize ananyanyua cm ya mezani nakuanza ku bang...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
UMEFIKA NYUMBANI UNAKUTA BARUA YA MWANAO HII UNGEFANYAJE? Baba na mama,ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye karatasi niliyoiweka juu ya meza,naomba msishtuke mana ni...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…