TBC 1 habari hovyo hovyooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC 1 habari hovyo hovyooo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Mar 13, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,075
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Clement Msahana ni kama ameshindwa kazi. Nafuatilia habari za TBC leo tarehe 13.03.12 saa mbili usiku, kuna habari ya wakazi wa Kibaha kurejea katika kijiji chao cha asili cHORUMA..lakini habari hiyo imeingiliana na masauti na mahabari mengine kibao..hakuna hata kumradhi wametoa kwa usumbufu huo..
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    hakuna siku imewahi kuwa nzuri
    lazima kuwe na hitilafu katika mitambo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    TBC - CCM ni hovyo siku zote
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono hamna siku wamekosa dosari,kama vipi wafunge kwa muda maana hata sipatagi cha maana kwa kuiangalia,
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani tbc wameshindwa kazi hata mpangilio ya vipindi ni mbovu
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda waataka kumuuonyesha umma jinsi management ilivyo mbovu kwa kufanya vitu ovyo ovyo tu.
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    TBC ilishakufa baada ya Tido kuondoka, huyu Mshana anaizika tu sasa hivi
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sijui kwanini walimuondoa Tido Mhando.
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 8,138
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Halafu wananishangaza kwa kutounda vipindi vipya ila ni vupindi vifuatavyo wanavizungusha kuanzia saa nne asubuhi. Vipindi hivyo ni:
    1. CASTLES OF CLAY - ni kipindi cha vichuguu na wanyama wanaopenda kuishi kwenye vichuguu.
    2. ZIWA BABATI - Mambo ya mazingira kuhusiana na maisha kuzunguka ziwa babat mkoani manyara
    3.HUNTERS - kipindi cha wanyama waishio baharini.
    3. ZIWA GENDABE - Kipindi kinachohusu uvunaji wa chumvi kwenye ziwa Gendabi lililoko wilayani Hanang
    4.GILBERT JOSAMU- Kisa cha bondia wa Zimbabwe aliyekufa kwa HIV.
    5.RUAHA MDOGO NA MKUU- Mazingira ya mto Ruaha na pembezoni.

    Kila siku lazimaTBC1 walete kimojawapo ya vipindi hapo juu. Usitarajie kipya tbc1 labda kama rais atahutubia taifa!
     
  10. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mi wameniuzi waliposhindwa kuonyesha Kombe la mataifa ya Africa, nafikiri Tido angekuwepo yasingetokea yote haya.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Tangu mwaka huu uanze kuna thread zaidi ya kumi zikilalamikia hawa TBC. Hii inaonyesha kuna tatizo kubwa pale...
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe haikukeri?
     
  13. M

    MOMMA Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanaboa kinoma yaan siwapendi aiseee..
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mara wameweka picha kwenye habari isiyohusika ili mradi tafrani tu.Ni aibu kuitwa televisheni ya taifa.
     
Loading...