... Sikua na ni mbaya "MODS"...

... Sikua na ni mbaya "MODS"...

WaliNazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Posts
851
Reaction score
96
...post yangu imeondolewa...
I had good intention..

Msi ni "BAN".. p'se.
 
Mbona sisi tumezoea kula bann daily? Wacha woga wewe. Hlf kama hawajakugonga bann mda uleule basi they wont do.
 
Hebu rudia kuipost tena hiyo thread waliyofuta.
 
Hiyo ya kuondolewa post yako ndio kadi ya njano ya MODS.
Kumbuka mchezaji anapewa nyekundu kwa kugusa mpira ndani ya boksi hata kama alikuwa na nia njema ya kuuzuwia mpira usimpige usoni.
 
...siirudii ile kitu itanikost....
...nashukur niko safe for now....
 
Huujui huu msemo??
A child can play with its mother's breasts, but not its father's testicles.

Wewe kwa baba ako ulikuwa unatafuta nini?


..kweli mkuu... wala yalikua hayanihusu..
 
Back
Top Bottom