• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
farkhina
Reaction score
7,695

Profile posts Latest activity Postings About

  • Zamiluni Zamiluni
    Masaa el kheyr .... Karibisha siku kumi tukufu kwa "takbira"!!
    Afro-Arabica
    Asalaam 3aleykum W W...Eti shosti s kweli watu humshirikisha SubHanaAllah katika porojo za ufuska !! siyo vizuri kabisa ! Hesima na utukufu una takdiri zake ! Shukraan na kila la khery kwako.
    life is Short
    Asalaam 3alykum W W
    Habari zenu na familiya yako....hamujambo?
    Good luck
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top