mwehu na mechi

mwehu na mechi

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Posts
14,568
Reaction score
16,922
Mwehu alikuwa akitizama mechi live.mara shabiki mmoja akasema"goli la kwanza hiloo" ghafla likaingizwa kweli,shabiki mwengine nae akasema"lengine ilooo linaingia" mara likaingia kweli golini.mwehu kwa hasira akasema "jamani naomba aliwahi kuona hii mechi atoke"
 
Mwehu alikuwa akitizama mechi live.mara shabiki mmoja akasema"goli la kwanza hiloo" ghafla likaingizwa kweli,shabiki mwengine nae akasema"lengine ilooo linaingia" mara likaingia kweli golini.mwehu kwa hasira akasema "jamani naomba aliwahi kuona hii mechi atoke"

Aaah! mwehuuuu............ umetisha... Am so famous...
 
Back
Top Bottom