"nyoka"...!

"nyoka"...!

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
...nadhani wote tunamjua nyoka!..si ndio?
...tumewahi kumuua,au kumuona tu anakatiza sehemu,au umewahi KUGONGWA nae, au kukutemea MATE...au kukukosakosa kwa hayo yote.
...binafsi huyu ni mnyama ninaemuogopa sana...na nyoka bana hata awe MDOGO vip,anaogopesha tu!
...vip ujasiri wako ww unapokutana na nyoka?
...au ww ni mnyama/mdudu gani (kwa mazingira ya kawaida) ukikutana nae mapigo ya moyo yanabadilika?
NB:WE ARE TALKING ABOUT SNAKE!
 

Attachments

  • images.jpeg
    images.jpeg
    2.2 KB · Views: 247
Huwa nanyong'onyea na kuwa mdogo kama piritoni pale mtoto anapoita kwa sauti ya woga:
"Baba! Baba! Kuna nyoka kaingia chumba hiki!
Natafuta fimbo na kujititimua nayo: "Yuko wapi huyo?"
Lakini ukweli ni kwamba muda wote tangu kupata taarifa kwamba huyo mjamaa kaingia kwenye chumba fulani moyo wangu unaenda mbio na miguu kunitetemeka.

Hakuna mnyama anayenitia hofu kubwa kama nyoka!
 
Sipendi chura. . .jana nimemwona mmoja bafuni (rangi ambayo sijawahi kuona kabla kwahiyo hata sikujua ni chura mpaka nilpoambiwa) nilifunga mlango wa bafu na sikuingia tena humo mpaka nilipopata mtu wakuja kumtoa asubuhi.

Nachukia na kuogopa anything that creeps around when people aren't really paying atenttion. Yani mende, sijui nyoka, mijusi sio sana, nge, kinyonga, na vinyama/vidudu vingine vingine vinavyoweza kukupandia hata kwenye nguo bila taarifa.
 
Nyoka hanaga shida na mtu sema tu sisi wanadamu ndo tunawaogopa ila hakuna mtu aliyewahi kufukuzwa na nyoka bali nyoka akimuona mwanadamu huwa anakimbia zake ila kwa chuki zetu huwa lazma tumtafute hadi tumuue...
Lol ni ukatili huo....
Kula mnyama ana haki ya kuishi....tuwapende na tusiwachockoze......
 
Huwa nanyong'onyea na kuwa mdogo kama piritoni pale mtoto anapoita kwa sauti ya woga:
"Baba! Baba! Kuna nyoka kaingia chumba hiki!
Natafuta fimbo na kujititimua nayo: "Yuko wapi huyo?"
Lakini ukweli ni kwamba muda wote tangu kupata taarifa kwamba huyo mjamaa kaingia kwenye chumba fulani moyo wangu unaenda mbio na miguu kunitetemeka.

Hakuna mnyama anayenitia hofu kubwa kama nyoka!

hahahahaaa...ubaba kazi kweli kweli!..au anakupotea palepale chumbani...hujamuua na humuoni...duh hapa ndo nakosaga pozi!
 
Sipendi chura. . .jana nimemwona mmoja bafuni (rangi ambayo sijawahi kuona kabla kwahiyo hata sikujua ni chura mpaka nilpoambiwa) nilifunga mlango wa bafu na sikuingia tena humo mpaka nilipopata mtu wakuja kumtoa asubuhi.

Nachukia na kuogopa anything that creeps around when people aren't really paying atenttion. Yani mende, sijui nyoka, mijusi sio sana, nge, kinyonga, na vinyama/vidudu vingine vingine vinavyoweza kukupandia hata kwenye nguo bila taarifa.

Lizzy za masiku mupe.?
unamaanisha kitu kama hiki sio?
 

Attachments

  • images_2.jpeg
    images_2.jpeg
    2.3 KB · Views: 165
Nyoka hanaga shida na mtu sema tu sisi wanadamu ndo tunawaogopa ila hakuna mtu aliyewahi kufukuzwa na nyoka bali nyoka akimuona mwanadamu huwa anakimbia zake ila kwa chuki zetu huwa lazma tumtafute hadi tumuue...
Lol ni ukatili huo....
Kula mnyama ana haki ya kuishi....tuwapende na tusiwachockoze......

kwa iyo ww unapenda NYOKA???
 
Hivi nyoka au (njoka kikwetu) ni mnyama au mdudu?
 
nachukia wadudu wote.....
Nyoka
mende
panya
vunjajungu
duduwasha
nge
tandu
jongoo
konokono
buibui
viwavi
funza
nk
 
Nyoka jaman nyoka! Nikimchukia m2 kama nyoka cjui ka atakua hai tena!!!
 
We Bagah hiyo Mupe. . .inahusu??
Ahhh jongoo simwogopi wala simchukii, katulia sana.

kwa nn isihusu Mupe?...kwa iyo jongoo akikupandia poa tu wala hushtuki sio?
 
Namtoa tu kiustaarabu. . .Kama vile mchwa, sisimizi au siafu kama hajaning'ata.

maana kuna dada nakaa nae jirani,ukimrushia jongoo anaweza akazimia!...
nikajua ni wote mko ivo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom