Aibu nusu na robo

Aibu nusu na robo

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
RUTASHOBYA. baada ya kumaliza elimu yake ya sheria..akabidhiwa ofic.. siku ya kwanza ktk kiti cha kuzunguka...
anaingia mdada oficin kuonyesha yuko bize ananyanyua cm ya mezani nakuanza ku bang

ee haroo...
ok akchuari nita sort everythng.. bt next morning nitakuwa na meeting na ma doctaz...
pia just prepare everythng utanitumia kwa njia ya fax..
niko so taff mpaka na late to bed everyday..
ok nathng matter ni wait BOT front ofic...
 
Sister am so busy cjui nikusaidie nini...
Sister: am TTCL Connector Enginier actual your line is new so nimekuja kuunganisha..
 
Hayo ndo madhara ya mbwembwe za kijinga. Sidhani kama huyo jamaa mwanasheria alithubutu kumtazama yule dada wakati akiunganisha simu! (Lakini kwa nini mleta joke aliigawa joke kwenye sehemu mbili?)
 
Kwa Rutashobya,aibu nusu na robo.
Lakini ingekuwa MIMI hicho kitu kamili babake... Kama nimefumaniwa na kident cha primary, afu watu miamia mzee nina kipensi tu, kudadadek !!!
 
sifa za kijinga.
hatorudia tena kupenda sifa.
 
Back
Top Bottom