JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
NAHITAJI KUJUA KUHUSU BAN NI NINI? MAANA NAONA MTU KAANDIKA AMERUDI BAADA YA KUPGWA BAN. UKIFANYA NINI UNAPIGWA BAN. NANI ANAEKUPIGA BAN. UNAJITOAJE. KWEMYE BAN? WAZOEFU HEBU MNIJUZE HILI. NB...
1 Reactions
35 Replies
2K Views
habarini za leo! hivi mnaonaje ikapangwa kama tafrija moja hivi kwa ajili ya wana JF kukutana na kufahamiana na kujenga uhusiano mzuri? tuonane na kina erotica, king'asti, mtotowamjini, boflo, na...
1 Reactions
72 Replies
5K Views
Reasons why I never visit rich people !! Question: "What would U like to have... Fruit juice, Soda, Tea, Chocolate, Milo, or Coffee?" Answer: "tea please…" Question: " Ceylon tea, Herbal...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
..Mtu na akili zako kweli unafungua zipu ya Suruali na kutoa Limshedede lako halafu unakojoa juu ya Sink la kunawia badala ya kukojoa chooni!!!@@### ..Hii imetokea Uwanja wa Taifa jana katika...
0 Reactions
48 Replies
4K Views
Kuna baadhi ya members humu ndani nimeona wameanza katabia kachafu cha kummendea mke wangu cacico, wananivizia mimi nikiwa sipo wanaanza kumfuata fuata na kutaka kumtongoza mke wangu tena wengine...
4 Reactions
129 Replies
8K Views
jamaa alienda kwa mganga ili afundishwe UTABIRI. Mganga akamwambia jamaa avue nguo kisha ainame.Jamaa akavua akainama.mganga akaanza kumpaka mafuta matakoni.Jamaa akashtuka. 'babu vp unataka...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hapa ni kijiweni, ukifika yeyote utakayemkuta kijiweni ruksa kupiga nae story, kumwambia / kumuuliza chochote. Kwa kuanza, habari zenyu wana chit chat? hope mko pouwa, vp w-end inakwendaje hapo...
2 Reactions
96 Replies
6K Views
Siku hizi sina raha, na mke wangu nyumbani Nirudipo kazini humkuta, kajiinamia Nauliza vipi mke wangu, mbona umekasirika, hushindwa kunijibu hubakli anaalia Nazidi kumbembeleza sana sana mke...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
JUHA; Nilimpigia simu mke wangu akapokea hakusema 'hallow' nikauchuna sikuongea mpaka pesa zote zikaisha!! ZOBA; Niligonga mlango mke wangu akafungua hakusema karibu nikasimama palepale mlangoni...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
with Dj mtu chake ..and Mr Rocky..on one and two ...chagua ngoma tukugongee mwanzo mwisho.. ..tunaanza na Yeke Yeke...
2 Reactions
43 Replies
4K Views
Patient: Doctor please give me something I have severe stomach ache. Doctor Bentum: Take this pill u will be fine and meet me after 2 days. After 2 days..... Doctor Bentum: How are you...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wakulu, wajukuu na vijana wangu. Huyu mkoloni wangu kajipendekeza kuingiza mshahara mapema mwezi huu. Ntautandikaje weekend hii? Nawakaribisheni nyote hasa wale wapenzi wa ulabu. Bila kujali...
15 Reactions
132 Replies
11K Views
Kulingana na malalamiko,madai na migogoro inayo endelea kwa wafanyakazi mbalimbali nchini kwetu, hebu sasa tujaribu kupendekeza ni kima gani cha mshahara na Posho kinafaa kulipwa wafanyakazi...
0 Reactions
0 Replies
788 Views
Unafahamu, huwa najiuliza mbona wabunge hawajawahi kugoma kwenda Dodoma? Ukiongea na waheshimiwa Wabunge, wanalia njaa pamoja na posho za kila siku hiku wakitimiza wajibu wao. Vikao vya Bunge ni...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Baada ya mwizi kuvamia nyumba moja usiku hapa kitaa na kuiba vito pamoja na vitu vingine na akijiandaa kuondoka ghafla anadakwa mguu na dogo.. Dogo : usipochukua na begi langu na shule NAPIGA...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Ni nani anamoderate chit chat? Nataka nimjue kabla sijatoa maamuzi magumu coz anavuruga akili za watu kinomoumer. Haiwezekani mtu aanzishe thread halafu uidelete kama unanawa vile tena bila...
3 Reactions
50 Replies
3K Views
1. THE COMPLAINERS- hawa yani Umeme usikatike Kidogo ,. Lazima Watoe Status kuhusu Umeme au Tanesco 2. THE PREACHERS- Hawa wenyewekila Ijumaa ujifanya Wameguswa sana .. Wanatoa Status za...
1 Reactions
30 Replies
3K Views
BABA ,wewe mtoto niletee soda MTOTO, pepsi au cola BABA, pepsi MTOTO,ya kopo au ya chupa BABA, ya kopo MTOTO, ya baridi ya moto? BABA, hee wewe mtoto mbona maswali mengi haya...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Jamani natafuta wale wenye sifa zifuatazo ili angalao week end hii nipate wakutoka nao. Kwanza awe ana 'JF Bronze' au 'JF Gold' awe mwenye jinsia tofauti na mimi.Ni urafiki wa kawaida tu na si...
3 Reactions
41 Replies
3K Views
katika basi mama mmoja alitaka kumnyonyesha mtoto.mtoto akakataa,mama akamwambia ''nyonya kama hutaki nampa anko anyonye'' anko ni kaka mmoja abiria aliyeketi na huyo mama. Mtoto akanyonya kidogo...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…