• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Kivumah
Reaction score
128

Profile posts Latest activity Postings About

  • AshaDii
    Kivumah what caught my eye katika profile ni Ludacris... Thus kama ulikua Dar i hope you went maana kiingilio kilikua pouwa na nasikia it was worth it... Back to business.... I have received your friendship request and i have accepted with pleasure... Asante for considering me as one of your friend.

    Pamoja Saaana.
    ADI
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top