sherehe ya wana JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sherehe ya wana JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jamiif, Jun 25, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    habarini za leo! hivi mnaonaje ikapangwa kama tafrija moja hivi kwa ajili ya wana JF kukutana na kufahamiana na kujenga uhusiano mzuri? tuonane na kina erotica, king'asti, mtotowamjini, boflo, na wengine wengi..labda kwa kuwa tupo katika maeneo tofauti na wengine nje ya nchi, basi hata kwa vitongoji km dar, arusha, wanajipanga tu na kukutana jamani...imekaaje? ni wazo tu!
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hmmm..! hii ni hatari sana..! LABDA KUSIWEPO KUTAJA MAJINA YETU YA HUMU JAMVINI..?? manake kuna watu tunawaponda na wanahasira na sisi. siku wakituona live ..ni NGUMI KWENDA MBELE!
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo poa tatizo mda na majukumu,ila wazo ni zuri sana,mukishatujua hata tukipost vitu ndivyo sivyo itakuwa rahisi kwa wahusika kutunasa!
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    nije nikutane na zomba,allykombo wanipasue bure mie nimewajibu mbovu unajitambulisha tu unaambulia makofo hahahah wazo zuri lakini
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Arusha wanafanyaga hii kitu kila mwaka
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,172
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Sharti ngumi ziwepo, binafsi nitajitolea kuzichapa na bucho na zomba!
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,009
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mi nitazichapa na yule atakayewapiga wote au atakayeonekana ni greatest fighter! You know what, I just wanna harm one person only!
     
  8. G

    GTesha JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha Napendekeza Avata ndo zikutane but not real people
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,513
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri....tuingie kwa codes na sio majina wala usernames ...unapewa code number yako..unaingia nayo getini , unaichana ukiingia humo ndani..fulu kutojuana..unless ukitaka kujitambulisha kwa jirani yako
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,786
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmhh hii kitu hapana...kitu nyuma ya kiibodi ndo mpango mzima..
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jamiif!

    Umeangusha uzi nzuri kweli na ingependeza sana tukutanie kwenye jiji la utalii (Arusha) kwn kwanza WanaJF wa hapo A town wao wana Wing mmoja nzuri sana na ndio itakuwa vema wakafanya mapokezi kwa wageni wote waalikwa!

    Ingependeza ikifika nyakati ya sikukuu hizi ndiyo tukutane,Sikukuu ya wafanyakazi ama Sikukuu ya wakulima (nane nane)

    Ingependeza sana wajamen!!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Umesikiagaeeee!!
     
  13. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Mkikutana this time let me know.
     
  14. m

    mandemba Senior Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mnamtaka ubaya wasira akija huko mtakoma........
     
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,268
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    uje ukutane na mod Erickb52 halafu sura iwe ngumu si utaambulia ban kila siku,i'm kidding
     
  16. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    We labda kuna mtu unamtafuta ili umtwange sio. Basi umechemsha kaka tafuta njia nyingine kumbuka hapa wote tumepevuka
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umekuja juzi tu leo unataka kuwaona watu.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hehehe Asnam mi sitoi ban ovyo bana lol
    Natoa kwa watukutu km Bishanga
    Wazee wa Arusha tuko poa...makutano km kawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    naona katumwa na waliompa sumu mwakihembe
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa jf tunawajibu mbovu hata wakuu fulani fulani si watatuma mabomu ya kujitoa mhanga huko mkutanoni.
     
Loading...