sherehe ya wana JF

sherehe ya wana JF

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Posts
2,413
Reaction score
995
habarini za leo! hivi mnaonaje ikapangwa kama tafrija moja hivi kwa ajili ya wana JF kukutana na kufahamiana na kujenga uhusiano mzuri? tuonane na kina erotica, king'asti, mtotowamjini, boflo, na wengine wengi..labda kwa kuwa tupo katika maeneo tofauti na wengine nje ya nchi, basi hata kwa vitongoji km dar, arusha, wanajipanga tu na kukutana jamani...imekaaje? ni wazo tu!
 
Hmmm..! hii ni hatari sana..! LABDA KUSIWEPO KUTAJA MAJINA YETU YA HUMU JAMVINI..?? manake kuna watu tunawaponda na wanahasira na sisi. siku wakituona live ..ni NGUMI KWENDA MBELE!
 
wazo poa tatizo mda na majukumu,ila wazo ni zuri sana,mukishatujua hata tukipost vitu ndivyo sivyo itakuwa rahisi kwa wahusika kutunasa!
 
habarini za leo! Hivi mnaonaje ikapangwa kama tafrija moja hivi kwa ajili ya wana jf kukutana na kufahamiana na kujenga uhusiano mzuri? Tuonane na kina erotica, king'asti, mtotowamjini, boflo, na wengine wengi..labda kwa kuwa tupo katika maeneo tofauti na wengine nje ya nchi, basi hata kwa vitongoji km dar, arusha, wanajipanga tu na kukutana jamani...imekaaje? Ni wazo tu!
nije nikutane na zomba,allykombo wanipasue bure mie nimewajibu mbovu unajitambulisha tu unaambulia makofo hahahah wazo zuri lakini
 
Sharti ngumi ziwepo, binafsi nitajitolea kuzichapa na bucho na zomba!
 
Sharti ngumi ziwepo, binafsi nitajitolea kuzichapa na bucho na zomba!

mi nitazichapa na yule atakayewapiga wote au atakayeonekana ni greatest fighter! You know what, I just wanna harm one person only!
 
Wazo zuri....tuingie kwa codes na sio majina wala usernames ...unapewa code number yako..unaingia nayo getini , unaichana ukiingia humo ndani..fulu kutojuana..unless ukitaka kujitambulisha kwa jirani yako
 
mmhh hii kitu hapana...kitu nyuma ya kiibodi ndo mpango mzima..
 
Jamiif!

Umeangusha uzi nzuri kweli na ingependeza sana tukutanie kwenye jiji la utalii (Arusha) kwn kwanza WanaJF wa hapo A town wao wana Wing mmoja nzuri sana na ndio itakuwa vema wakafanya mapokezi kwa wageni wote waalikwa!

Ingependeza ikifika nyakati ya sikukuu hizi ndiyo tukutane,Sikukuu ya wafanyakazi ama Sikukuu ya wakulima (nane nane)

Ingependeza sana wajamen!!
 
uje ukutane na mod Erickb52 halafu sura iwe ngumu si utaambulia ban kila siku,i'm kidding
 
We labda kuna mtu unamtafuta ili umtwange sio. Basi umechemsha kaka tafuta njia nyingine kumbuka hapa wote tumepevuka
 
uje ukutane na mod Erickb52 halafu sura iwe ngumu si utaambulia ban kila siku,i'm kidding

Hehehe Asnam mi sitoi ban ovyo bana lol
Natoa kwa watukutu km Bishanga
Wazee wa Arusha tuko poa...makutano km kawa
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hapa jf tunawajibu mbovu hata wakuu fulani fulani si watatuma mabomu ya kujitoa mhanga huko mkutanoni.
 
Back
Top Bottom