Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapendekezo ya Posho na Mishahara kwa miaka 3 ijayo.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pinokyo Jujuman, Jun 28, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulingana na malalamiko,madai na migogoro inayo endelea kwa wafanyakazi mbalimbali nchini kwetu, hebu sasa tujaribu kupendekeza ni kima gani cha mshahara na Posho kinafaa kulipwa wafanyakazi serikalini kulingana na uhalisia wa Maisha yalivyo kwa kipindi husika?
    Doctors:Salaries: 3,000,000
    Posho:
    Sitting alowance:

    Haya tiririkaaaaa!!!
     
Loading...