JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
kwa kweli hii tbc inakoelekea ni kufa kibudu. Kwanza kabisa sijui hao mafundi mitambo wana matatizo gani, kila inapokaribia habari mara sauti hakuna mara picha zinakwama taarifa inakuja kuanza...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mwizi mmoja alienda kuiba kitaa kimoja hivi,akabaatika kuingia kwenye nyumba moja pale kitaani.Alipoingia ndani akafanikiwa kuchukua baadhi ya vitu.Alipo maliza kuiba si akataka asepe,dogo...
0 Reactions
1 Replies
996 Views
Kumbe hata wao wapo ambao ni choka mbaya eeh?!:help:
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Dem aki update status: >Niko town jamani,nani ataninunulia lunch? (3 hours ago) {1 like} {0 comments} aki update: >Lo! jamani nimemiss sex! Kwani hakuna wanaume hapa facebook?" (30 minutes...
2 Reactions
4 Replies
3K Views
jamaa mmoja alijifanya kipofu ili kuwashawishi waumini wampe misaada.Alikua akitembelea misikiti ya vijiji vya mbali ili kukwepa watu wanaomjua. Bw.Ndutu aliweza kubaini janja ya kipofu.msikiti...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wazaramo ni nima sana wamemkamata mwizi hawajampiga wala kumpeleka polisi WAMEMSEMA MPAKA KAFA......
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Hii imetokea juzi ruti ya kutoka Sinza kuelekea Posta mishale ya saa 3 asubuhi. Kulikua na daladala imekula nyomi kama kawaida asubuhi kwenda town watu wanajaa tangu mwanzo wa basi kwa hiyo...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
dogo baada ya kupata vijisentina kujiona tajiri aliamua kumwambia baba yake 'nikulipe nini ili tusijuane baba?' baba akamjibu 'nipe mkeo nimnyonye maziwa kama wewe ulivyomnyonya mke wangu...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jamaa mmoja mwanasheria alikuwa na kimada, siku moja wakati anatoka kazini kampakiza kimada kwenye gari yake wakafanya mapenzi, baada ya mambo yao, Demu akasahau chupi yake kwenye gari, jamaa...
2 Reactions
17 Replies
2K Views
jamani viatu virefu mukinunua vifanyieni mazoezi nyumbani kwanza. vivae ndani km 3dayz.. ukitoka navo mtoko visikushinde
2 Reactions
6 Replies
2K Views
A man who studies computer science, loved a girl. He sent her a letter saying:I LOVE YOU MORE THAN MY COMPUTER Believe me it is true...You installed the best in me. Your picture is always in...
0 Reactions
1 Replies
768 Views
Sio kama mnavyofikiria..... ni kwamba jamaa aliwagonga na baiskeli kwa bahati mbaya.
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Lawo lari oriyok!
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Naingia usiku huu kutoka mkoa flan, nipo kwa masaa ka 72 hivi... If u have gat bata map nambie nkutafute
1 Reactions
11 Replies
1K Views
Mtoto mmoja alimwuliza baba yake, Mtoto: Baba ukiona sh 10,000/= na sh 5000/= zimedondoka wewe utaokota sh ngapi? Baba: Nitaokota sh 10,000/= Mtoto: We Baba ***** kweliiii! Badala uokote zote...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Dear salary, Pls come back to stay with me. You left in such a rush last month, I didnt even have time to tell you about my plans. MISS YOU. I'm sorry about what I did last month. I...
2 Reactions
10 Replies
2K Views
Shabiki wa timu ya raia aliyefadhaishwa na matokeo ya mechi anamuuliza mchezaji: Shabiki: imekuwaje mkatoka sare na timu ya Polisi? Mbona timu yenu kiwango chake ni cha juu na ina historia ya...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Najua hii sio habari njema kwa baadhi ya watu ila habari ndio hiyo! Onyo kwa wafuatao: Asprin Kaizer BAGAH Nicas Mtei Bishanga Young Master Judgement Smiling Saint platozoom @sobhuza...
11 Reactions
265 Replies
14K Views
Mpendwa Kipenzi changu cha Moyoni. Ni siku moja tu tangu umenitoka,hakika siamini kama kifo kimetutenganisha. Nakumbuka Mengi tuliyofanya tukiwa pamoja, Nilikuogesha,Nilikupikia hata kukulisha...
0 Reactions
38 Replies
3K Views
Mungu nakushukuru kWa yote.ASANTE KWA WAZAZI WANGU Leo ni tarehe 26 mwezi wa 6 nimetimiza miaka 26 naipenda sana namba sita cha kufurahisha zaidi naambiwa nilizaliwa saa 6 usiku .jamani leo...
5 Reactions
48 Replies
3K Views
Back
Top Bottom