Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Umeona huu ujinga wa kuteka na kupiga watu risasi unavyowagharimu? Sasa gari imo humu ndani ya nchi, hao interpol wa nini?
Nadhani hilo amelitolea jibu mkuu...." Tumewasiliana na Interpol na nchi jirani ili tuweze kubaini gari linamilikiwa na nani" but kinachoniua mimi ni picha za gari ambpo ni kweli siyo ya cctv camera na pili mbna gari la pili halikuongelewa, make inadaiwa alitekwa na magari mawili, wandishi wetu wa habari walishindwaje kuuliza maswali kma hayo?
 
hiyo gari imepaki tuu mahala kwenye kivuli cha mnazi. sasa waliopiga hiyo picha wanasema hapo ni wapi?
 
Inaelekea hayo mambo Fulani Fulani aliyakataa na bado anaendelea kuyakataa
Sauti ya Ndama amegomea mashart ya Mfalme Mswati

Kinachofanyika sasa ni kama kilchofanyika kwa Purchaser wa Mbaazi huko India
(bila kulainika na kulegea angeozea lupango huko msitun)
 
Jamani hapa sio Collesum Hotel wala sio saa 11 alfajiri.
Kateleza itakuwa saa 11:00 jioni! Yaani jua lote hilo iwe saa 11 alfajiri? Na CCTV ya model gani inayotoa picha kama za kamera ya Isaa michuzi?
 
Kama ni kweli, IGP si angesema tu alipo 'MO' ili apewe Bilioni 1 yake.
 
Kange lugola amekataa msimjadili mo kwenye mitandao et mnauzunisha familia yake lakini hamsikii
 
Hivi mtu anaenda kumteka Mo tena sehemu anayojua ina cctv camera na anaenda na gari lenye namba za ukweli bila kubadili plate no..!?? Hata kama ni mimi siwezi kutake risk hii
 
Tatizo kubwa la watanzania hasa vijana wako obsessed na negativism. Wengi wetu tuna PHD za kuponda na hatupendiEvidence zote ambazo wanazo kwa kipindi hiki ni classified na kwa sasa wanatoa to sitrep za ujumla bila kuathiri uchunguzi unaendelea.
Ushauri wangu ni uleule tuachie vyombo vya usalama vifanye kazi yake. Hivi mbona familia ya ndugu yetu huyo aliyetekwa nyara hawalalami kama tunavyofanya sisi? Wao wanapata briefing tofauti na yetu na hawawezi kuweka wazi baadhi ya taarifa wanazopewa na polisi kwa sababu za usalama wa mtoto wao.
Utakuwa mgeni Tz
 
Utakuwa mgeni Tz
Kweli zito anajidhalilisha sana.
Yote hayo kujitia hamnazo ni ili tuu nyumbu wamuunge mkono. Si awaombe tuu msamaha arudi alipolelewa!!!?
Ameshindwa kufikiria tuu kwa haraka haraka kuwa kuna uwezekano wa polisi kuwa wamepewa taarifa na wenzao kuwa gari ilionekana mara ya mwisho kawe!!?
 
Huyu Zitto hana hoja, kwani kamera kulifuata gari si ni kwamba wameangalia kamera zilizopo kwenye majengo tofauti tofauti na hivyo kubaini limepita wapi?
 
Najiuliza tuu,hii picha ya gari wameikuta kwenye cctv au! Na kama ni cctv mbona alitekwa alfajir saa 11 kwahiyo picha inaonekana ni mchana kweupe labda kama ili park hapo kabla ya tukio,hadi hapo ni mchezo wa danadana tyuu.
 
Huyu Zitto hana hoja, kwani kamera kulifuata gari si ni kwamba wameangalia kamera zilizopo kwenye majengo tofauti tofauti na hivyo kubaini limepita wapi?
Zitto alikuwa Na reasoning zamani Na nilikuwa namkubali sasa hivi ni nusu kaputi akili yake kwishilia mbali kabaki boya.
 
Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi

FB_IMG_1539959910734.jpg
 
Najiuliza tuu,hii picha ya gari wameikuta kwenye cctv au! Na kama ni cctv mbona alitekwa alfajir saa 11 kwahiyo picha inaonekana ni mchana kweupe labda kama ili park hapo kabla ya tukio,hadi hapo ni mchezo wa danadana tyuu.
Haijatoka kwenye CCTV, na Sirro hakusema hivyo
 
Back
Top Bottom