Kennedy
Platinum Member
- Dec 28, 2011
- 62,541
- 76,506
Haa 😂😁😀Tusilazimishe. Dawa hua zinafanya kazi taratibu mkuu ili mwili ukae vyema. Tuache dawa zifanye kazi yake hata kama ni miaka 3.
Acha Tuone
Haa 😂😁😀Tusilazimishe. Dawa hua zinafanya kazi taratibu mkuu ili mwili ukae vyema. Tuache dawa zifanye kazi yake hata kama ni miaka 3.
Ha ha ha ha! vijana wa DSM buana, unapiga mkwala wa kidemu kabisa😀😀😀😀😀Mwanakuyataka mwanakuyapata we endelea
Mdogo angu, usiwe kama fala ntakupa tabu humu JFHa ha ha ha! vijana wa DSM buana, unapiga mkwala wa kidemu kabisa😀😀😀😀😀
Nywele nyeupe,mwarabu,na mwingine nani?Mwita Chacha warioba?Ninachofahamu
Mawaziri Wakuu wastafu watatu wapo nje kwa sababu za Kiafya
Anakufanya nini mkuu??? Upo nae nje bila shaka,,,,, ombi langu usije rudi bila marinda!!!!!
Balozi kagasheki?Aisee mpe pole sana jamani. Mwambie Rafiki yake wa zamani anamsalimia
ICUWakuu naombeni kujua alipo ndugu yetu mpendwa lowassa,
Tangu arudi kwenye chama chetu mahiri cha ccm, chama cha wananchi ,sijawahi tena kumsikia ndugu yetu huyu.
Hata leo hajajitokeza kwenye kumuaga mengi .
Yuko wapi mzee manywele wetu?
Yes alikuwepo Mazishini Moshikwani SUMAYE, ANAONEKANA?
Swali hili linamuhusu mwenyekiti aliyempokeaWakuu naombeni kujua alipo ndugu yetu mpendwa lowassa,
Tangu arudi kwenye chama chetu mahiri cha ccm, chama cha wananchi ,sijawahi tena kumsikia ndugu yetu huyu.
Hata leo hajajitokeza kwenye kumuaga mengi .
Yuko wapi mzee manywele wetu?
Moja ambalo sitakaa nisahau ni kwenda kupiga kampeni majukwaani Kenya kwenye uchaguzi wao wa 2017...Dah Chadema walishindwa kumteteaGood riddance, alileta madhara mengi zaidi CHADEMA kuliko mazuri. Wacha achunge ng'ombe ndo kazi anayoweza.
Kila ambaye hakwenda msibani katungiwa ugonjwaWagonjwa watakuwa wengi sasa...! hivi mzee wa Rukhsa alikuwepo msibani..!?
Dah!Nasikia yuko garage, mafundi wanahangaika kweli kurepair
Kabisa!...Kazi aliyotumwa ameimaliza