Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,632
- 81,727
Nimeliona hilo mkuu na pia sijasema uzi umekashfu bali nimetoa tahadhari baada ya kusoma uzi na comment ya kwanza.mbona kama hakuna kashfa yoyote zaidi ya kuuliza tu !
Nimeliona hilo mkuu na pia sijasema uzi umekashfu bali nimetoa tahadhari baada ya kusoma uzi na comment ya kwanza.mbona kama hakuna kashfa yoyote zaidi ya kuuliza tu !
As a society tuna shida kubwa sana. Tunapenda kusikia mambo mabaya mabaya tu.Inawezekana ana sababu za msingi zilizomfanya asiwepo msibani. Haimaanishi hajaguswa na msiba.
Tusitumie hili kukejeli juu ya afya za wengine hakuna aneijua kesho yake. Kuna waliomkshfu huyo mzee tokea ile 2015 akiwa CDM ila sasa wengi tumeshawasahau.
tutakuwa nae hapa machame alhamisi,ntakujulishaKomredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Kwenye ishu za kijamii kama hizo lowassa akosagi aisee, itakuwa ana hudhuru ya muhimu sana
Anaumwa sana na hali ni mbaya sana
I thought he was immortal! Hapo nyuma kidogo kila aliyekufa tiliambiwa huyu alimsema vibaya mzee lowasa.so tutegemee lolote mzee babA?
I thought he was immortal! Hapo nyuma kidogo kila aliyekufa tiliambiwa huyu alimsema vibaya mzee lowasa.
Wakuu naombeni kujua alipo ndugu yetu mpendwa lowassa,
Tangu arudi kwenye chama chetu mahiri cha ccm, chama cha wananchi ,sijawahi tena kumsikia ndugu yetu huyu.
Hata leo hajajitokeza kwenye kumuaga mengi .
Yuko wapi mzee manywele wetu?
Anaumwa. Mbona alitoa udhuru hatokuwepo. Ataenda Moshi kuona kaburi
Hata Mbowe hajaonekana!Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.