Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Kuna uzi humu wa tetesi ulisema mgombea mmoja wa urais 2015 yu mahututi!
 
Boss Nyankuru Atakuwa kwake Monduli.
Mwacheni apumzike, Siasa zishamtupa mkono,

Wakuu naombeni kujua alipo ndugu yetu mpendwa lowassa,

Tangu arudi kwenye chama chetu mahiri cha ccm, chama cha wananchi ,sijawahi tena kumsikia ndugu yetu huyu.

Hata leo hajajitokeza kwenye kumuaga mengi .

Yuko wapi mzee manywele wetu?
 
As a society tuna shida kubwa sana. Tunapenda kusikia mambo mabaya mabaya tu.
Tujifunze kuombeana heri na fanaka. Ustawi wetu sote unategemeana
Tunabaguana sana na hatutendeani haki imeanza kwenye siasa SASA inaingia kwenye makabila,Tuondoe conservative ideas,tubadilike kulingana na wakati
 
Lowasa ni mtu wa watu kwa vyovyote vile atakuwa na sababu ya msingi ya kutokuudhuria msiba, isitoshe sidhani kama alikuwa na bifu lolote na marehemu
 
Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Lowassa hutomuona kwa ajili ya hao inajulikana siyo jambo la kuficha hao walishiriki hila za kumuharibia hao wanajulikana siyo wasiojulikana hao wanajulikana ambao spidi yao imepunguzwa na daktari mahiri na makini. Dunia ndiyo hii ni duara tenda wema uende zako
 
Nasikia anaumwa kashindwa kuhudhuria ila sijajua kama ni kweli au laa
Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
 
Hata Mbowe hajaonekana!
Mbowe alikua kwenye ratiba ya kutoa neno/hotuba fupi, lakini amewakilishwa na Kubenea ambaye ameisoma na kueleza kwamba Mbowe ametangulia Machame kwa maandalizi ya mazishi.

Soma hiyo timetable
IMG-20190507-WA0007.jpg
 
Back
Top Bottom