Akili 7
JF-Expert Member
- Apr 22, 2019
- 731
- 1,424
Poa tu.na lowasa ataenda kuhani shida nn??
Poa tu.na lowasa ataenda kuhani shida nn??
Anajuta kurudi home yani kapotezwa mazima chezea magu weye, one man show.yupo anasomeshwa namba
Gwajima kuna mambo ya kijamii anashugulika nayoHata Gwajima nasikia hakuwepo msibani leo
Kuuliza ni kashfa?Inawezekana ana sababu za msingi zilizomfanya asiwepo msibani. Haimaanishi hajaguswa na msiba.
Tusitumie hili kukejeli juu ya afya za wengine hakuna aneijua kesho yake. Kuna waliomkshfu huyo mzee tokea ile 2015 akiwa CDM ila sasa wengi tumeshawasahau.
Lowassa hutomuona kwa ajili ya hao inajulikana siyo jambo la kuficha hao walishiriki hila za kumuharibia hao wanajulikana siyo wasiojulikana hao wanajulikana ambao spidi yao imepunguzwa na daktari mahiri na makini. Dunia ndiyo hii ni duara tenda wema uende zako
Inasemekana afya yake sio njema kabisa,
Upande wa pili afya yake ilikua imetengemaa kabisa kuliko huko upande wa kwanza
Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Kwenye ishu za kijamii kama hizo lowassa akosagi aisee, itakuwa ana hudhuru ya muhimu s
wewe ulikuwepo?Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Tayari kuna mahema MONDULIso tutegemee lolote mzee babA?
Kwenda au kutokwenda kwenye msiba ni hiari ya mtu,kwani kutokwenda wewe umeathirika nini? kwani ulitaka lazima lowassa ashiriki?Komredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.
Achahuzuzu weye kwani kauliza vibaya?Kwenda au kutokwenda kwenye msiba ni hiari ya mtu,kwani kutokwenda wewe umeathirika nini? kwani ulitaka lazima lowassa ashiriki?
Msiba hauajaisha na mazishi bado huenda akaonekana kwenye mazishi huko MachameKomredi LOWASSA, uko wapi mzee wangu?
Popote uliko, rafiki yako kipenzi ametutoka dunia akiwa ughaibuni.
Nakujulisha taarifa hii Maana Leo watu wana aga na wewe hadi muda huu huna taarifa.
Kama uko nje kwa shughuli zozote nakutakia kila la kheri, ila tweet basi, sema neno moja tu hata buriani, tukusikie.