Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

Nikiombe chama changu watekeleze makubaliano kati yao na Mzee Mamnvi, mzee ameshtuka kuwa wamemuingiza mjini kwa kumwambia akihame chama na baada ya siku ngapi mkwe wake ataachiwa huru sio hilo tu ni pamoja na kutomsumbua kwenye kodi alizokuwa anadaiwa, mpaka sasa moja ya hivyo kati ya vingine vyote havijaweza kutekelezwa. Hii imempa sana hasira na kuwauliza kwanini hayatekelezwi ndani ya muda walio kubaliana, wamemkalia kimya bila ya kumpa majibu sahihi, amekuwa mnyonge na kujisikia kuumwa sana na kujuta afadhali angeendelea na msimamo wake, anaumwa sana.

Watu wa karibu kuthibitisha hili fuatilieni kwa karibu sana mtapata jibu, ukienda kwa papara watakutolea nje ili upate ukweli jifanye kama hufuatilii ila ufuatilie kwa ujanja utajua hata zaidi ya haya ambayo sikutaka kuyaweka hapa.
Inaonekana kama wewe ndio mgonjwa!
 
Kila mwanadamu ataonja umauti, hata yeye anaefanya UBATILI NCHINI Kwa wakati huu kuna siku atadhoofu na kuna siku mauti yatamkuta.
 
Si kawaida yake kutohudhuria misiba mikubwa kama huu wa Mzee Mengi, Lakini pia marehemu alikuwa rafikiake mkubwa sana, iweje asionekane hata kuaga tu? Ngoja tusubiri kule Moshi labda ataonekana, otherwise sitamuelewa Mzee wangu hata kidogo...
chamng'asi leo huko Moshi umemuona?
 
This time around kuna mutu wengi itakufa kwa shinikizo la moyo kutokana na stress, depression, na anxiety inayotokana na ama biashara kudorora ama kodi.
Atwambie chanzo cha mapato ya fedha alizokuwa anagawa, kisha aseme kama alilipia kodi inavyostahili.
Yule mwenye impala na nini sijui za kule chuga kaisha tangulia
Inasemekana hata huyu wa wiki hii ilikuwa ni msongo wa biashara kutosonga. Maana "inasemekana" ni soda pekee ndo zilikuwa zimebaki zinaleta faida. Kwenye madini alikuwa anadaiwa kodi kubwa sana
 
This time around kuna mutu wengi itakufa kwa shinikizo la moyo kutokana na stress, depression, na anxiety inayotokana na ama biashara kudorora ama kodi.
Atwambie chanzo cha mapato ya fedha alizokuwa anagawa, kisha aseme kama alilipia kodi inavyostahili.
Yule mwenye impala na nini sijui za kule chuga kaisha tangulia
Inasemekana hata huyu wa wiki hii ilikuwa ni msongo wa biashara kutosonga. Maana "inasemekana" ni soda pekee ndo zilikuwa zimebaki zinaleta faida. Kwenye madini alikuwa anadaiwa kodi kubwa sana
Umbea wa maskani za Mbagala.
Alikua anadaiwa kiasi gani?
TRA walishasema hawawezi kumfungia mtu biashara au hata kumshtaki kwa kudaiwa kodi. Sasa presha ingetoka wapi?
Mkikaa huko Mbagala na Kitunda baada ya kunywa pombe chafu hamuongelei ujinga na umaskini wenu ila ku discuss watu.
Umbea waachie wanawake walioachika wasio na mpango
 
Habari Wadau,

Nataka kujua tu kuwa kati ya watu maarufu wengi niliowaona Msibani, Mzee Lowassa siajamuona. Any update kuhusu his whereabouts?
 
Back
Top Bottom