Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

kweli nimeamin ndo mana kuna wanaume na wavulana.....

kwa hiyo niwe na pes yangu niliyotafuta kwa jasho niogope kuspend the way i like cs sijaolewe

walioipiga deki na wana waume zao shida nni??

mwaka huu mtatokwa povu sanaa hatuolewi ngoooooooooooo
kisa maneno yako hujatuleta jf

tutaolewwa pind tukiamua na kuona tupo tayari
 
kweli nimeamin ndo mana kuna wanaume na wavulana.....

kwa hiyo niwe na pes yangu niliyotafuta kwa jasho niogope kuspend the way i like cs sijaolewe
walioipiga deki na wana waume zao shida nni??
mwaka huu mtatokwa povu sanaa hatuolewi ngoooooooooooo
kisa maneno yako hujatuleta jf
tutaolewwa pind tukiamua na kuona tupo tayari

Mkiolewa wote michepuko tutapata wap?
 
Si kamejificha nyuma ya pu zakooo lazima mpate dawa.....nikianzisha post za kuwahusu mbona waga mnashambulia lazima niwe mkali coz ilikua kaz yenu kusema wanawake jf wabaya kuja kuona baadhi ya picha zenu yani adi mnatia vichefuchefu kumbe keyboard inawafichia mengi sanaa afu kujifanya mnapondeani halali yenu kuponda si amjitambui

Umeona eeeh???
Wakiandika hapa utadhani they are from Mars, they are clean and so they got all....but in teality....ni majangaaa!!!
 
Kyoma ni kweli kabisa!

Wapambe siku zote hawawasaidii viongozi mawazo mazuri hata kidogo! Lakini cha ajabu viongozi wengi wa Afrika huongoza nchi kwa MAWAZO YA wanaowaunguka!

hata Kamuzu Banda alidanganywa na hao hao kuwa mzee mabo safi huku mambo hayakuwa safi! si akaingia kichwa kichwa katika Uchanguzi na kupigwa chini!

VIONGOZI WENGI HUJUA KUWA WAPAMBE WALIKUWA WANAWAONGOPEA WHILE IT IS TOO LATE!

KAMA BMW NA WAPAMBE WAKE!

I really like ua coment ulichoongea ni ukweli hundred percent kuna watu wana haribu jukwaa instead ya kuleta mambo ya kujenga wanaleta vitu vya kusadikika ili mradi wapate comment nyingi
 
kaka acha kujipendekeza.. hiyo nimemjibu badili tabia. nishakwambia mapema huwa sijadiliani na mapaka shume kama wewe usiejielewa usiejua hata kuandika. Sina muda mchafu wa kupoteza kwako... na kuprove hilo sitokujibu tena posts zako zitakazofatia.

Wewe kweli huna aibu kama ushuzi wa ugenini for what qualities unazo mpaka nijipendeze mfuga kuku tena wa kisasa! Squirrel wa mjini usiyejua ata kukwea miti yenye matunda! Tena komea hapo kogobore mkubwa weeh....! Mnyuuuuuu.... Wahead.
 
Mkiolewa wote michepuko tutapata wap?

Really?? Mbona wengine mnachepuka na wake za wenzenu? Au sio nyie mnaoletaga hapa thread mkihofia kufumaniwa na kuliwa -t.a.k.o? Leo mwajifanya kuyasahau haya!!! Au ndo mwatudhihirishia kuwa hayo muyaandikayo ni borojo???

Hivi ninyi nanyi mnaitwa waume? Mnaitwa baba?? My foot!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom