• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
nameless girl
Reaction score
1,155

Profile posts Latest activity Postings About

  • Goodhearted
    Hi girl!, napenda sana kusoma vitabu especially hivi vya joram kiango. Naweza kupata kitabu cha roho ya mauti, tutarudi na roho zetu au malaika wa shetan? na vp kuhusu willy gamba cha musiba
    • Thanks
    Reactions: nameless girl
    nameless girl
    nameless girl
    vya musiba sina. ila ninavyo ROHO YA PAKA, NAJISIKIA KUUA TENA, MTAMBO WA MAUTI, MIKATABA YA KISHETANI, TUTARUDI NA ROHO ZETU? NA MIKONONI MWA NUNDA. kinachofata wiki ijayo ni SALAMU TOKA KUZIMU.
    lutayega
    naomba nisaidie ntakipataje hicho kitabu na nipo kigoma
    • Thanks
    Reactions: nameless girl
    nameless girl
    nameless girl
    naweza kukutumia kwa bus
    nameless girl
    nameless girl
    0712504985
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top