Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Wasioolewa na kujiamini kupitia vitu

Hai wana jeiefu, mai nem iz am jentomeni, my married is in trubo, zat why am kaming hia to kry, to all your married, let do "staffs"
Bai!
 
Swali gani jf siyo sehemu ya kutajana tunajuana vizuri humu, acheni tabia za kimrupo kaolewe tumechoka kuchunwa mnakondesha familia zetu.

Aliyekuchuna nae bwe..ge kama ww mchunwaji anakuachaje na makelele hivi, aje nimpe tuition next time akunyooshe vzri
 
Unatakiwa uelewe kuwa Wasioolewa huwa mara nyingi hupenda kujituma ktk kutafuta sababu katika maisha yeye ndio baba, ndio mama, ndio mume. Nyie mlioolewa mara nyingi mnakuwa mnajibweteka mkitegemea Mume, oohh mume wangu nimemuomba aninunulie gari utasubiri weee gari haliji gari ni la mume mwenyewe, Ooohh mume wangu anifanyie kile...Ila huyu ambaye hana tegemezi atamsubiri nani...

Akijitahidi akinunua gari oooohh mtachonga, akijipendezesha mwenyewe mtachonga wivu...Na wewe ulioolewa inua MIKALIO hiyo jitumeee.....

Pili kila mmoja anainterest zake...Katika maisha wewe ushazoea kukaa ndani hufikirii maendeleo ila mwenzio anafikiria hatua saba mbele...Ajenge, awe na gari nk.

Tatizo wanawake wengi walioolewa wanajisahau sanaaa HUU NDIO UKWELI...Mume huyo ndio kila kituu...atafanya nini aache nini...Mmekalia miwivu tuu ambao si wamaendeleo..

Na usione mwanamke ambaye hajaolewa ukaona kakosa, wakuoa wapo kibao ila chaguo lako unakuwa hujapata...Hasa wanawake wapenda maendeleo inakuwa ngumu sana kupata chaguo lake sababu ya wanaume wengi wa sasa wako kinyume na kupenda maendeleo...

Utakuta mwanaume uko nae ktk mahusiano ndio mnaenda ili mje muoane pengine...Wewe unazungumzia kuhusu kujenga yeye anasema ahhh kujenga kujenga nini hela yenyewe iwapi tupange tuu basi...Yaani hata ile kukupa moyo kuwa anania ya kuwa nakwake hana yeye kumbe anafikiria kupanga tuu maishani mwake..

Utakuta mwanaume hana gari, ukizungumzia kuhusu gari hataki, wkt yeye kila mara ananyemelea lift za wenzake...Huyu kweli km ni wewe mwanamke mpenda maendeleo utamuhitaji kweli ktk maisha yako?





Kuna ukweli kwamba.
wasioolewa sasa hivi wanatumia nguvu nyingi kununua magari, kujichubua na kujiweka feki feki kwa kuvaa nywele bandia, kucha bandia, nyusi bandia.

Yote ni kutafuta 'kujiamini'mbele za watu, wakati mioyoni ni wapweke sana.

Hali hii walioolewa hawana.

Muda mwingi hawa ambao hawajaolewa wako katika mitandao ya kijamii wakijaribu kuendeleza ushawishi wao kwa wanawake wengine kuishi bila kuolewa.
Kila mtu ana uhuru wa kuishi kwa jinsi apendavyo, lakini uhalisia hautabadilika.


Mtu wa watu
 
Maisha ni uchaguzi wa mtu,Inakuuma nini labda mtu asipoolewa au asipooa?!inawezekana mtu hajafanikiwa kumpata mwenza anaemtaka au hataki tu,halafu haileti maana mtu uolewe au uoe afu uendelezee kuchepuka huo ni unafiki wa hali ya juu fanya mambo yako ukimaliza oa au olewa
 
We fisi maji, ongea yote stop connecting anything with my married na wewe kumbukumbu zangu zinaniambia cjawahi ata kukuota, sasa hoooh uolewe na mimi sijui what wewe age yako ina over qualify kwangu sawa! Tutunziane heshima don't link any of my threads with your married impossible wewe garagara kivyako mtarawanda yupo huku tayari katolewa mahari.

#Tumboo shosti umeona umombo wa jentomeni huo, dont link any...with "your married impossible"...
 
Daah ila jamn sio vzr kuwasema hawa wadada kila ck..ujue some tyms hata cc men tunachingia ??? mm mwenyewe hapa nilipo sjaoa xaxa nani wakuwaoa?? Na pia cc tupo wachache sana kuna wadada wengi tuu wanajiheshim but tatzo ni wanaume tupo wachache sana
 
Lazima ukae.JPG
 
Wanaume wa jf mpo frustrated kiasi kwamba hamna la kujadili za8di ya "wasioolewa??????"""

Ni kwamba waliwakataa ndio maana mna hasira nao au wamewazidi maisha?

Maisha ni zaidi ya kuoa na kuolewa

Kumetokea nini humu JF siku hizi? hii ni ile ile JF ninayoijua ama nimepotea njia? yaani kila nikichungulia mada ni hizi hizi, zile mada zetu zileee za wakati uleee za kuelimishana/kufundishana zimeishilia wapi? nini kimetokea? kwamba hakuna maisha zaidi ya kuoa na kuolewa, sijui 30+ na ujinga mwingine mwingi? hakuna maisha zaidi ya hayo?na hawa wanaume wanaoanzisha hizi mada huko kwenye koo zao dada zao wote wameolewa? kumetokea nini mpaka mnafatana matakoni kwa mambo ya kijinga kiasi hiki? kwamba mtu anataka mwenzie aishi jinsi anavyotaka yeye? kwamba hajaolewa basi amekuwa na kilema ama vipi? kwanini mnapangiana maisha? kwanini mtake mtu mwingine aishe utakavyo wewe? umeoa poa, hajaolewa ni maisha yake hayakuhusu, kwamba wewe ulieoa/olewa ndio una amani zaidi kuliko wengine? baadhi ya watu humu wana fikira za kiupuuzi sana, tena upuuzi uliopitiliza, kila mtu anaishi atakavyo jamani!
 
Haya ni matokeo ya mtandao wa jf kukua...... na kutokua na quality controls

kufuatana kwiiingiiii
Watoto wamejaa humu na maisha ya kusadikika

Hakuna tena posti za kuelimisha wala kufunzana... ni mwendo wa kushambuliana na kusutana

Kiukweli jf imekua kama facebook tena bora hata facebook utatangaza biashara za pochi viatu na kupata wateja




Kumetokea nini humu JF siku hizi? hii ni ile ile JF ninayoijua ama nimepotea njia? yaani kila nikichungulia mada ni hizi hizi, zile mada zetu zileee za wakati uleee za kuelimishana/kufundishana zimeishilia wapi? nini kimetokea? kwamba hakuna maisha zaidi ya kuoa na kuolewa, sijui 30+ na ujinga mwingine mwingi? hakuna maisha zaidi ya hayo?na hawa wanaume wanaoanzisha hizi mada huko kwenye koo zao dada zao wote wameolewa? kumetokea nini mpaka mnafatana matakoni kwa mambo ya kijinga kiasi hiki? kwamba mtu anataka mwenzie aishi jinsi anavyotaka yeye? kwamba hajaolewa basi amekuwa na kilema ama vipi? kwanini mnapangiana maisha? kwanini mtake mtu mwingine aishe utakavyo wewe? umeoa poa, hajaolewa ni maisha yake hayakuhusu, kwamba wewe ulieoa/olewa ndio una amani zaidi kuliko wengine? baadhi ya watu humu wana fikira za kiupuuzi sana, tena upuuzi uliopitiliza, kila mtu anaishi atakavyo jamani!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom